Fermingarbörn

Þú ert hér: :///Fermingarbörn
Fermingarbörn 2017-05-05T01:33:12+00:00

Á hverju ári eru amk sex fermingarmessur í Digraneskirkju þar sem fjöldi fermingarbarna tekur á móti Jesú Kristi sem leiðtoga lífs síns. Hér má finna nöfn þeirra sem hafa fermst í Digraneskirkju síðan kirkjan var vígð eða frá 1995.

Fermingarbörn 2017

Messa 2. apríl 2017 kl. 11

Nafn Ritningarvers
Sara Líf Sæþórsdóttir Róm.12.15
Svanhildur Ylfa Dagbjartsdóttir Orðskv.22.9

Pálmasunnudagur 9. apríl 2017 kl. 11

Nafn Ritningarvers
Adam Freyr Víðisson Orðskv.16.3
Axel Máni Bjarnason Ds.121.2
Bára Sóley Guðmundsdóttir Matt.6.19,21
Bergþór Snær Örnólfsson Fil.4.4
Birgitta Jóna Antonsdóttir Matt.5.7
Bjarni Bent Gunnarsson Matt.5.5
Dagur Jarl Gíslason Post.5.29
Eva Ýr Bertelsdóttir Ds.23.1
Guðbjörg Ísabel Hreiðarsdóttir Matt.5.48
Guðrún Sigríður Arnalds Ds.121.7
Gunnar Breki Mýrdal Mark.9.23
Gunnlaugur Ernir Ragnarsson Matt.5.4
Hafsteinn Pétur Steinsson Job.28.28
Helen María Vilhjálmsdóttir Matt.5.8
Helga Þorbjarnardóttir Mark.9.23
Hjörtur Hilmar Kerúlf Benediktsson Matt.5.44
Kristín Birta Bjarkadóttir Róm.12.12 
Linda Björk Steinsson Ds.46.2
Linda Vernharðsdóttir Róm.12.15
Logi Arnarsson Matt.7.12
Máni Þorgilsson 1.Kor.16.18
Rebekka Ólöf Ólafsdóttir Orðskv.22.9
Sigríður Lilja Sigurðardóttir Jóh.8.12
Sóley Lind Haraldsdóttir Ds.119.105
Sóley María Ágústsdóttir Jóh.14.15
Styrmir Örn Sigurfinnsson Róm.12.21
Telma Rut Sæþórsdóttir 1.Kor.13.4
Theódór Henriksen Fil.2.5

Skírdagur 13. apríl 2017 kl. 11

Nafn Ritningarvers
Andrea Líf Rúnarsdóttir Fil.2.5
Andri Ingimar Þórarinsson I.Kor.13.1
Andri Snær Valdimarsson Matt.5.8
Aníta Gísladóttir Orðskv.4.23
Bertha Marín Róberts Róbertsdóttir Ds.4.8
Breki Gunnarsson Arndal Mark.9.23
Brynja Líf Rúnarsdóttir Jóh.3.17
Elizabeth Karen Guarino Heb.13.8
Eva María Baldursdóttir Ísberg Jóh.14.15
Gústav Nilsson Jóh.3.16
Hildur Reykdal Snorradóttir Róm.12.21
Hjörtur Viðar Sigurðarson Matt.5.44
Kolfinna Gunnarsdóttir Róm.12.15
Kristjana Lind Kristinsdóttir Matt.7.7
Oliver Dario Cabanas Róm.12.21
Silja Mist Ágústsdóttir Matt.5.5
Sunna Kristín Ríkarðsdóttir Ds.46.2
Thelma Katrín Markúsdóttir Matt.7.12
Unnur Ágústsdóttir Ds.23.1
Þyrí Ljósbjörg Willumsdóttir Jóh.15.9

Fermingarbörn 2016

Pálmasunnudagur 20. mars 2016 kl. 11

Nafn Ritningarvers
Agla María Kristjánsdóttir Jóh.14.1
Arna Kristín Magnúsdóttir Ds.37.5
Arnór Ólafsson Matt.5.7
Atli Mar Baldursson Op.Jóh.4.11
Bjarki Ólafsson Matt.5.5
Daníel Arnfinnsson Jóh.8.12
Einar Benedikt Guðlaugsson Lúk.11.9-11
Elín Rósa Sæbjörnsdóttir Róm.12.15
Eva Katrín Jónasdóttir Matt.5.48
Haukur Þór Valdimarsson Róm.12.21
Hermann Hlynsson Matt.5.8
Hlynur Freyr Magnússon Ds.23.1
Kristján Pétur Barðason Fil.2.5
Líney Inga Guðmundsdóttir 1.Kor.16.14
Matthías Jóhannesson Hebr.13.2
Patrik Viggó Vilbergsson Ds.119.105
Ragnheiður Elín Guðjónsdóttir Ds.23.1
Sara Dögg Björnsdóttir Ds.51.12
Sara Katrín Gunnarsdóttir Róm.14.17
Sara Ósk Stefánsdóttir Orðskv.22.9
Sigrún Snæfríður Hauksdóttir Matt.7.12
Símon Michael Guðjónsson Jóh.14.15
Valgeir Valgeirsson Mark.9.23

Skírdagur 24. mars 2016 kl. 11

Nafn Ritningarvers
Alexander Freyr Þorvarðarsson Ds.121.2
Andrea Ingimarsdóttir Ds.23.1
Andri Þór Agnarsson Mark.9.23
Arnar Hauksson Róm.12.15
Árni Pétur Árnason Matt.11.28
Birna Kristín Kristjánsdóttir Ds.23.4
Ellý Rún Hong Guðjohnsen Orðskv.4.23
Finnur Arnór Þórisson Matt.5.8
Friðrik Anton Jónsson Jóh.10.11
Gunnar Heimir Ólafsson Jóh.20.29
Haraldur Helgi Guðmundsson Jóh.14.15
Helga Freydís Brynjarsdóttir Matt.5.14
Hrafnhildur Hólm Guðnadóttir Jóh.8.12
Íris Guðmundsdóttir Jóh.14.6
Íris Lena Rúnarsdóttir Matt.5.7
Jóhanna Margrét Sigurðardóttir Fil.4.4
Katla Björg Sigurjónsdóttir Orðskv. 22.9
Metta Sigurrós Eyjólfsdóttir Jóh.3.16
Ómar Ingi Jónsson Róm.12.12
Tómas Orri Hlynsson Ds.37.5
Viktor Ingi Birgisson Fil.2.5
Þorsteinn Gunnarsson Matt.7.12

Annar páskadagur 28. mars 2016 kl. 11

Nafn Ritningarvers
María Ósk Birgisdóttir Matt.5.3

Hvítasunnudagur kl. 11

Nafn Ritningarvers
Sæsól Ylfa Jóhannsdóttir Róm.12.21

Fermingarbörn 2015

Pálmasunnudagur 29. mars kl. 11

Anna Kristjana Ólafsdóttir Jóh.11.25
Ari Elías Arnalds 1.Jóh.4.16
Arnór Leví Gunnarsson Ds.119.105
Atli Snær Kristjánsson Matt.5.4
Birgir Þór Marteinsson Ds.23.1
Elín Mist Sigurðardóttir Matt.21.14
Fanney Jóhannsdóttir Mark.11.22
Haraldur Daði Haraldsson Róm.12.21
Kjartan Helgi Ólafsson Ds.121.2
Kristin Trang Linh Vu Orðskv.4.23
Móeiður Una Ingimarsdóttir Jóh.8.12
Oliver Aron Guðmundsson Matt.7.12
Ólafur Dagur Jóhannsson 2.Mós.20.12
Ólöf Arna Ólafsdóttir Fil.4.4
Snæfríður Ingadóttir Matt.5.3
Sigurjón Þorri Þórmundarson Matt.16.16
Valdimar Páll Brynjólfsson Jóh.3.16
Valdimar Örn Sverrisson Orðskv.22.9
Valdís Sólvör Guðjónsdóttir Matt.5.8
Victor Breki Björgvinsson Matt.5.5
Vigdís Skarphéðinsdóttir Matt.7.12

Pálmasunnudagur 29. mars kl. 14

Agnes Sigrún Diego Matt.7.7
Alexander Tristan Jóhannesson Jóh.14.19
Baldur Snær Bachmann Ds.16.2
Elvar Kristinn Gapunay Matt.28.20
Friðrik Fannar Söebech Orðskv.4.23
Gabriel Eric Einarsson Jóh.14.15
Haraldur Jóhannesson Jóh.8.12
Hilmir Hrafn Bachmann Róm.12.21
Ísar Þorsteinsson Ds.23.1
Jón Arnar Snorrason Post.20.35
Karen Björg Lindsay Matt.5.5
Karl Friðleifur Gunnarsson Róm.12.12
Katrín Halldórsdóttir Matt.5.7
Kári Wium Jóh.15.12
Kristín Ísold Jóhannesdóttir Orðskv.4.23
Kristjana Ólöf Árnadóttir Op.2.10
Lísa Björk Ólafsdóttir Op.22.21
Markús Ingi Matthíasson Ds.121.2
Mikael Óskar Arnarsson Jak.2.8
Natalía Valgeirsdóttir Matt.5.8
Ragnhildur Auður Ragnheiðardóttir 2.Kor.3.4
Sindri Þorsteinsson Lúk.11.28
Sólveig Birna Friðfinnsdóttir Ds.103.3
Stefán Andri Óskarsson Lúk.6.36
Styrmir Máni Arnarsson Matt.5.48
Sverrir Haukur Gíslason Róm. 12.15

Skírdagur 2. apríl kl. 11

Daníel Geir Árnason Matt 5.8
Garðar Björgvinsson Matt.22.37
Gísli Már Unnarsson Jóh.1.12
Hermann Óli Bjarkason Ds.73.28
Karen Rut Robertsdóttir Mark.9.23
Rakel Sandra Ó Estherardóttir Jóh.1.5
Sigurður Jefferson Guarino 1.Pét.5.7
Sigurður Róbert Gunnarsson Róm.12.15
Sigurður Tómas Jónsson Matt.7.12
Steinar Snær Guðmundsson Lúk.1.37
Tryggvi Hrafn Hafþórsson Ds.23.1
Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir Ds.121.7

Skírdagur 2. apríl kl. 14

Andrea Nilsdóttir Jóh.3.16
Anna Lena Halldórsdóttir Róm.12.21
Daníel Orri Finnsson Ds.23.1
Eiríkur Þorsteinsson Blöndal Ds.23.4
Erika Gísladóttir Matt.7.12
Eva Alexandra Kristjánsdóttir Orðskv.4.23
Guðríður María Guðmundsdóttir Ds.119.105
Ísabella Arnarsdóttir Ds.18.31
Kristín Ösp Heimisdóttir Jóh.6.55-56
Lára Björk Liljudóttir Matt.5.8
Sebastían Sigurðarson Ds.46.2
Sylvía Rut Jóhannesdóttir Ds.121.2
Tara Tíbrá Ríkharðsdóttir Mark.9.23

Annar páskadagur 6. apríl kl. 11

Árný Eik Dagsdóttir Jóh 8.12
Jökull Ingi Þorvaldsson 1.Kor.10.26
Stefán Hjörleifsson Fil.4.4
Valdís Jóna Mýrdal Gunnarsdóttir Ds.23.1

Fermingarbörn 2014

Pálmasunnudagur 13. apríl kl. 11

Auður Skarphéðinsdóttir Heb.13.2
Dagur Sölvi Halldórsson Matt.3.8
Eiríkur Már Gunnarsson Ds.119.105
Ellert Sigurðarson Orðskv.22.9
Gýmir Logi Gýmisson Matt.5.8
Jón Högni Harðarson Matt.22:37-39
Katrín Ósk Axelsdóttir Ds.23.1
Kristín Böðvarsdóttir Opb.2.10
Kristófer Páll Sigurðsson 1.Sam.16.7
Margrét María Ívarsdóttir Matt.5.5
Margrét Ósk Arnarsdóttir Lúk.6.36
Maríanna Sól Þorkelsdóttir Ds.41.2
Sigurður Friðrik Hlynsson Jóh.14.19
Sigurður Karl Gunnarsson Jóh. 3.16
Sigurður Magni Fannarsson Ds.23.1
Smári Magnússon Ds.121.2
Sóley Sara Magnúsdóttir Matt.5.5
Sólveig Jóhannesdóttir Larsen Mark. 9.23
Sölvi Sæmundsson Róm. 12.15
Viktor Andri Henriksen Matt.7.12
Viktor Smári Rúnarsson Fil.4.4
Þórdís Lind Þórsdóttir Ds.121.2
Þorgerður Júlía Halldórsdóttir Matt.28.20

 

Pálmasunnudagur 13. apríl kl. 14

Alexander Ragnarsson Lúk.6.36
Andri Snær Vignisson Jes.49.1-6
Áslaug  Sól Sigurðardóttir Jóh. 3.16
Ásta Fanney Söebech Matt.5.7
Bent Ari Gunnarsson Matt. 5.8
Hermann Kári Hannesson Ds.23.1
Hulda Bryndís Jónsdóttir Róm.12.15
Magnús Dagur Jóhannesson Jóh.14.19
María Kristín Jóhannsdóttir Jóh.8.12
Mikael Aron Ríkharðsson Matt. 5.5
Nína Katrín Jónsdóttir Matt.7.12
Róbert Sigurðsson Lúk.15.31
Sigrún Björk Jóhannsdóttir Matt.5.8
Stefanía Arna Víkingsdóttir Jóh.11.25

 

Skírdagur 17. apríl kl. 11

Alexander Svavar Árnason Orðskv.4.23
Andri Þór Guðmundsson Ds.23.1
Arnhildur Tómasdóttir Jóh.8.12
Brynjólfur Darri Willumsson Róm.12.15
Edda Ingibjörg Gunnarsdóttir Matt.7.3
Elías Rafn Ólafsson Jóh.3.16
Eva Björg Nåbye Ds.121.2
Hrafnhildur Finnbogadóttir Ds.23.1
Ísak Orri Axelsson Fil.2.5
Jóhanna Lind Kristinsdóttir Matt. 5.8
Jóhannes Felix Jóhannesson Matt.7.12
Jón Eggert Óttarsson Ds.119.105
Katrín Ása Kristinsdóttir Matt. 5.5
Ketill Kristjánsson Lúk.6.36
Kolfinna Kristjánsdóttir Mark.9.23
Nökkvi Egilsson Fil. 4.4
Sveinbjörg Birna Kristjánsdóttir Ds.37.5
Valdís Von Valdimarsdóttir Mark. 12.11

 

Skírdagur 17. apríl kl. 14

Aldís Ragna Karlsdóttir Matt.5.8
Brynjólfur Þorkell Brynjólfsson Jóh.3.16
Daníel Ísar Helgason Matt. 5.7
Daníel Steindór Stefánsson Matt.5.48
Esther María Hanssen Matt.22.37
Eyjólfur Hermannsson Jóh. 8.12
Gabríel Ómar Hafsteinsson Ds.23.1
Guðmundur Óskar Smárason Ds.46.2
Heiðar Ingi Þórisson Mark.9.23
Helga María Gísladóttir Fil.2.5
Jón Andri Jóhannesson Róm. 12.15
Karen Guðmundsdóttir Jóh.14.6
María Skúladóttir Matt.7.12
Matthías Alex Fossdal Owolabi Matt.22.39
Ólöf Soffía Eðvarðsdóttir Róm.12.12
Ómar Ingi Einarsson Ds.102.2
Ragnar Snorri Magnússon Fil.4.4
Sara Margrét Emilsdóttir Matt.5.5
Snædís Twinkle Snæbjörnsdóttir Ds.121.2

 

Annar páskadagur 21. apríl kl. 11

Daníel Bent Alexandersson Fil. 2.5

 

 

Fermingarbörn 2013

Pálmasunnudagur 24. mars kl. 11

Agla María Albertsdóttir Jóh.3.16
Birna Ósk Helgadóttir Jóh.8.12
Bjarki Dagur Kristjánsson Ds.121.2
Bjarnþóra Hauksdóttir Róm.12.12
Elna Ólöf Guðjónsdóttir Róm.12.21
Elsa Hauksdóttir Jh.14.19
Fannar Alexander Snæhólm Orðskv.4.10
Haraldur Fannar Arngrímsson Kól.2.6
Hekla Kaðlín Smith Jónsdóttir Ds.23.1
Helga Lind Magnúsdóttir Fil.2:5
Kaspar Urbonas Matt.7.12
Kristinn Logi Jakobsson Ds. 136.1
Kristín Sóley Mason Matt.5:44
Magni Rúnar Kristinsson Mk.9.23
Marteinn Geir Einarsson Jóh.14.6
Ósk Sigurrós Ágústsdóttir Orðskv.22.9
Rebekka Rut Jónsdóttir Ds.37:5
Rebekka Sól Jóhannsdóttir 5.Mós.8.10
Sigurjón Guðnason Ds.23.1
Tómas Darri Óðinsson Róm.12.15
Vigdís Hervör Guðjónsdóttir Matt.5.8
Vignir Þórisson Matt.5.5

Pálmasunnudagur, 24. mars kl. 14

Alexander Reynisson Matt 5.7
Alexandra Rós Aldísardóttir 1.Kor.13.13
Arnar Jóhannsson Matt.5.5
Ágústa Margrét Jónsdóttir Róm. 12:15
Bragi Sigurjónsson Jóh.8.12
Einar Atli Óskarsson Matt 7:12
Eydís Erna Einarsdóttir Ds.55.23
Eyþór Helgason Heb.13.2
Gunnar Snær Þórðarson Ds.121.2
Gyða Jónsdóttir Mark.9:23
Hera Maria Jacobsen Post.20.35
Ingi Már Magnússon Ds.37.5
Ingibjörg Helena Arnarsdóttir Lúk.11.28
Máni Matthíasson Róm.12.12
Ólafur Örn Ploder Ds.23.1

 

Skírdagur 28. mars kl. 11

Alex Bergmann Arnarsson Ds.63.2
Aníta Lórenzdóttir Ds.118.6
Aron Kári Aðalsteinsson Ds.118.25
Atli Dagur Unnsteinsson Ds.37:5
Baldvin Pálsson Ds.121.2
Bjarki Freyr Guðmundsson Jóh.8.12
Díana Rós Hanh Jónatansdóttir Matt.7.7
Egill Andri Jóhannesson Matt.5.9
Felix Ernir Heimisson Jóh.14.15
Helena María Þórisdóttir Jóh.8.12
Ísabella Hlynsdóttir Ds.23.1
Jóhann Davíð Ólafsson Jóh.3.16
Jón Helgi Jónsson Ds.118.24
Kolfinna Ýr Karelsdóttir Ds.12.12
Magnea Mist Einarsdóttir Ds.71.5
Margrét Björg Birgisdóttir Mt.5.8
Sesselja Friðriksdóttir Op.2.10
Sigríður Birta Benediktsdóttir Matt.5.5
Sigurborg Arnardóttir Ds.150.6
Sigurjón Ágústsson Matt.5.6
Svavar Lárus Nökkvason Ds.119.105
Thelma Karítas Halldórsdóttir Róm.12.15
Trausti Freyr Birgisson Ds.118.28

Annar páskadagur 1. apríl 2013 kl. 11

Einar Símon Hlynsson Jóh.14:15
Jóhann Birkir Hjörleifsson Jóh.8.8
Sandra Dögg Sigurgeirsdóttir Matt. 7.12
Svana Fanney Karlsdóttir Matt.5.8

Annar hvítasunnudagur 20. maí 2013 kl. 12

Ástbjört Viðja Harðardóttir Róm.8.31
Grétar Rafn Sigurbjörnsson Efesus.6.10

 

Fermingarbörn 2012

Pálmasunnudagur  1. apríl kl. 11

Anna Karen Jónsdóttir Matt.7.12
Audrius Kalinauskas Matt.5.48
Ásta Sóley Júlíusdóttir Ds 107.1
Daníel Breki Barðason Jóh.8.12
Guðrún Embla Eiríksdóttir Róm. 12.15
Halldór Kári Kristmundsson Róm.8.31
Iðunn Rún Kristjánsdóttir Matt.7.7
Ísak Dan Guðjónsson Matt.6.14
Jón Ragnar Sigurðsson Jóh.3.16
Kristín Alexandra Gísladóttir Ds.121.2
Oliver Ísak Jóhannsson Lúk.6.36
Ragnar Logi Gústavsson Matt.5.5
Rakel Anna Óskarsdóttir Ds.37.5
Sara Lind Arnfinnsdóttir 1.Jóh.4.16
Sigurjón Uggi Ívarsson Matt.5.5
Sóley Björk Gunnarsdóttir Gal.5.22
Thelma Dís Harðardóttir Matt.5.8
Viktoria Sigurðardóttir Ds.119.105
Þórhildur Björgvinsdóttir Róm.12.21

Pálmasunnudagur  1. apríl kl. 14

Ágúst Pálmason Morthens Jóh.3.16
Dóra Líf Garðarsdóttir Ds.23.1
Elís Orri Óskarsson Jóh. 14.6
Eydís Eiðsdóttir Mark.9.23
Flóki Larsen Ds. 121.2
Ingólfur Kolbeinn Bjarnason Ds.23.1
Kristinn Breiðfjörð Þórsson Lúk. 6.45
Nökkvi Nielsen Halldórsson Jóh.3.16
Runólfur Bjarki Arnarson Róm.12.15
Sigfinnur Böðvarsson Op.jóh.2.11
Sigurður Árni Pálsson Matt.5.9
Sigurjón Emil Ingólfsson Matt.5.8
Silja Sigrún Ólafsdóttir Matt.5.7
Stefán Grímur Sigurðsson Ds.23.1
Valdís Birna Björnsdóttir Jóh.15.12
Þórunn Soffía Snæhólm Ds.121.2
Örnólfur Ágúst Jónsson Mark.9.23

 

Skírdagur 5. apríl kl. 11

Adrían Héðinsson Gonzalez Jóh.15.9
Arndís Þóra Þórisdóttir Jóh.8.12
Arnþór Darri Bjarkason Róm.12.15
Bergdís Gunnarsdóttir 1.kor.13.8
Brynjar Logi Gíslason Jóh.5.7
Dagur Leó Hjartarson Ds.23.1
Erla Svanlaug Riedel Estherardóttir 4.Mós.6.24-26
Guðný Lind Þorsteinsdóttir Jóh.3.16
Herdís Ágústa Linnet 1.kor.13.7
Hrafntinna Mjöll Geirdal Haraldsdóttir Ds.23.1
Hrönn Indriðadóttir Matt.5.8
Hörður Róbert Árnason Ds.37.5
Ingibjörg Ragnheiður Linnet Matt.7.12
Nökkvi Reyr Guðfinnsson Ds.119.105
Ólöf Ólafsdóttir Orðskv.22.9
Sigurjón Hjalti Hlynsson Mark.9.23
Stefán Hólm Guðnason Ef.3.14
Thelma Rut Óskarsdóttir Orðskv.16.3
Valgerður Birgisdóttir Jóh.3.16

 

Skírdagur 5. apríl kl. 14

Alfons Sampsted Matt.5.7
Arnar Geir Áskelsson Matt.5.3
Bergþóra Sól Gunnarsdóttir Mark 9.23
Bjarki Geir Logason Róm.12.21
Brynjar Karl Ævarsson Ds.119.105
Gísli Þór Gunnarsson Matt.5.8
Gunnar Geir Baldursson Ds.121.2
Hákon Örn Magnússon Matt.5.9
Hlynur Snær Stefánsson Matt.5.5
Karen Kristinsdóttir Matt.7.12
Kristín Alfa Arnórsdóttir Lúk.11.28
Kristófer Dagur Sigurðsson Jóh. 14.15
Lára Kristín Pálsdóttir Fil.2.5
Margrét Nilsdóttir Jóh.3.16
Matthías Örn Karelsson Matt.5.48
Pétur Andrésson Róm.12.15
Sindri Þór Ingimarsson Ds.23.1
Sólon Breki Leifsson Matt.5.5
Willum Þór Willumsson Matt.5.44
Þorkell Aron Elíasson Lúk. 6.36

 

Annar Páskadagur 8. apríl kl. 11

Árný Kristjánsdóttir Ds.23.1
Hafsteinn Níelsson Jóh.3.16

 

Fermingarbörn 2011

Pálmasunnudagur, 17. apríl kl. 10

Anna Rún Arnfríðardóttir 1.Jóh.4.19
Egill Andri Tryggvason Lúk.6.36
Elías Sturla Sighvatsson Orðskv.4.23
Emilía Björg Atladóttir Ds.119.105
Freyr Snorrason Ds.23.1
Gísli Snær Sigurðsson Matt.5.5
Guðmundur Hauksson Matt.7.1
Guðrún Kara Valgarðsdóttir Róm.12.21
Hera Katrín Aradóttir Ds.51.12
Hrafnkell Diego Matt.5.8
Jón Ingi Þorgeirsson Fil.2.5
Jón Veigar Kristjánsson Mark.9.23
Kári Örvarsson Matt.5.6
Margrét Lóa Stefánsdóttir Matt.7.12
Ólafur Werner Ólafsson Jóh.3.16
Petrea Björt Sævarsdóttir Ds.121.2
Sindri Magnússon Matt.7.12
Tinna Dofradóttir Matt.5.8

 

Pálmasunnudagur, 17. apríl kl. 12

Andri Búi Sæbjörnsson Matt.5.8
Anna Björg Friðriksdóttir Matt.28.18
Arnar Hjartarson Matt.7.21
Ágúst Aron Ómarsson Ds.23.1
Ásdís Erla Jóhannsdóttir Jóh.8.12
Birta Kristín Stefánsdóttir Ds.23.1
Daníel Máni Magnússon Róm.12.12
Elísabet Ósk Bragadóttir Róm.12.21
Eygló Lilja Haraldsdóttir Ds.119.105
Guðrún Fríða Wium Jóh.15.12
Hjálmar Andrésson Matt.5.5
Hrafnhildur Helgadóttir Ds.119.105
Kara Sól Samúelsdóttir Grytvik Fil.2.5
Lena Rut Einarsdóttir Ds.121.2
Magnea Birgisdóttir 1.Kor.13.13
Marína Herdís Jónsdóttir Ds.103.3
Ragnhildur Björk Ingvarsdóttir Jóh.14.19
Sandra Dögg Pétursdóttir Pettypiece Róm.12.15
Stefán Haukur Arnarsson Ds.145.18
Þóranna Dís Bender Ds.143.10
Þórunn Jóhannesdóttir Jóh.15.13

 

Pálmasunnudagur, 17. apríl kl. 14

Anita Eir Sævarsdóttir Jóh.10.11
Ástrós Birta Ómarsdóttir Jóh.11.25
Breki Arndal Brynjarsson Róm.12.15
Breki Gylfason Mark.9.23
Brynjar Arndal Brynjarsson 1.Jh.3.24
Friðrik Snær Róbertsson Matt.5.5
Gabríel Rökkvi Brjánsson Matt.5.6
Hjörtur Týr Björnsson Matt.5.7
Jóhann Ingi Bjarnason Lúk.6.36
Kári Hlynsson Matt.5.8
Kristófer Valur Brynjarsson Ds.23.1
Pétur Brim Þórarinsson Róm.8.31
Róbert Alexander Þrastarson Jóh.3.16
Theódór Óskar Þorvaldsson Fil.2.5

 

Skírdagur, 21. apríl kl. 11

Andri Fannar Kjartansson Lúk. 6.31
Anton Óli Richter Róm.12.12
Aron Freyr Gíslason Post.5.29
Bárður Jens Bárðarson Jóh.14.15
Bergsteinn Máni Guðmundsson Ds.119.105
Bjarki Finnbogason Ds.121.2
Brynjar Óli Bjarnason Mark.9.23
Brynjólfur Þór Guðmundsson Ds.23.1
Egill Andri Gíslason Ds.37.5
Elías Björgvin Sigurðsson Fil.4.4
Ernir Bjarnason Matt.5.48
Flosi Felixson Fil.2.5
Geirlaugur Árni Kristjánsson Jóh.8.12
Gylfi Bergmar Gylfason Fil.4.5
Jósef Benjamín Guðmundsson Róm.12.15
Marinó Eggertsson Matt.5.7
Óskar Jónsson Ds.119.105
Zakarías Friðriksson Matt.5.5

 

Skírdagur, 21. apríl kl. 14

Abigail Cadisa Friðriksdóttir Matt.5.6
Andri Lórenzson Jóh.3.16
Anný Heba Hlynsdóttir Matt.5.8
Ástrós Eva Ársælsdóttir Jóh.3.16
Birna María Guðlaugsdóttir Matt.5.5
Davíð Karlsson Matt.5.8
Fannar Sigurðsson Matt.7.12
Frímann Gauti Óðinsson Ds.119.105
Gabríel Freyr Hafsteinsson Op.Jóh.22.21
Hlynur Þór Guðmundsson Fil.2.5
Jóhann Steinar Sigurðarson Mark.9.23
Kristín Arna Hjaltadóttir Mark.10.14
Magnea Rún Geirdal Matt.7.12
Malou Von Theodórsdóttir Lúk.18.17
Selma Rós Axelsdóttir Fil.4.13
Snorri Vignisson Mark.9.23
Stefanía Katrín Sól Stefánsdóttir Jóh.8.12
Tinna Dögg Birgisdóttir Ds.119.105
Viktor Ísak Ólafsson Matt.5.5
Víkingur Angantýsson Ds. 23.1
Þórður Friðriksson Jóh.1.1

 

Annar páskadagur  25 apríl kl. 11

Elís Rúnar Elísson Matt.5.48
Hrefna Ösp Lárusdóttir Matt.5.8
Kristjana Rós Lárusdóttir Matt.7.12
Ottó Ingi Lárusson Orðskv.16.3

Sumarið 2011

Alexandra Aðalsteinsdóttir

 

Fermingarbörn 2010

Pálmasunnudag 28. mars 2010 kl. 11

Aron Þórður Albertsson
Ása Kristín Jóhannesdóttir
Baldur Freyr Hilmarsson
Bergdís Lind Kjartansdóttir
Bergrós Pálmadóttir Morthens
Bjarki Rúnar Kristinsson
Daníel Geir Steindórsson
Elma Lára Auðunsdóttir
Gunnhildur Ýrr Jónasdóttir
Heiða Katrín Jensdóttir
Lúðvík Marínó Karlsson
Lydía Hrönn Kristjánsdóttir
Nanna Óttarsdóttir
Sara Ósk Steingrímsdóttir
Sigurjón Hólm Jakobsson
Sól Arnþórsdóttir
Sólborg Arna Steinþórsdóttir
Sólrún Ylfa Ingimarsdóttir

Pálmasunnudag 28. Mars 2010 kl. 14

Alexander Kristinsson
Alma Glóð Kristbergsdóttir
Ari Friðfinnsson
Arnar Freyr Guðmundsson
Arnór Ingi Birgisson
Björgvin Ari Þór
Bolli Magnússon
Daníel Gunnsteinn Haraldsson
Davíð Örn Eyjólfsson
Egill Stefán Magnússon
Einar Ólafur Einarsson
Fanney Andrea Helgadóttir Möller
Gestur Andrei Ólafsson
Hafsteinn Örn Guðjónsson
Ingólfur Páll Ægisson
Íris Sigurjónsdóttir
Jakob Þór Gunnarsson
Loftur Steingrímsson
Lúðvík Már Matthíasson
Magnús Hlíðdal Magnússon
Magnús Örn Gunnarsson
Ólafur Jens Pétursson
Ólíver Þorsteinsson
Páll Gestsson
Sigrún Þóra Magnúsdóttir
Sigurður Eggert Sigurðarson
Vigdís Rut Gunnarsdóttir

Skírdag 1. Apríl 2010 kl. 11

Arnar Örn Ingólfsson
Ásta Kolbrún Jóhannesdóttir
Elín María Ingimundardóttir
Eva Björg Eyjólfsdóttir
Guðrún Agata Jakobsdóttir
Gunnar Árni Guðmundsson
Hera Hjaltadóttir
Herdís Brá Jónsdóttir
Hinrik Snær Guðmundsson
Hjálmar Ingi Kjartansson
Jón Andri Árnason
Jón Ágúst Gunnsteinsson
Jón Örn Gunnarsson
Karen Dröfn Gísladóttir
Karl Friðrik Schiöth
Kristný Huld Einarsdóttir
Leifur Pálsson
Otri Grettir Otrason
Sigríður Freydís Gunnarsdóttir
Sindri Pétur Ragnarson
Ægir þór Elíasson

Skírdag 1. Apríl 2010 kl. 14

Andrea Rán Sigurðardóttir
Andrea Rán Snæfeld Hauksdóttir
Andri Freyr Guðráðsson
Arndís Lea Ásbjörnsdóttir
Ásta Rósa Jensdóttir
Brynjar Smári Guðráðsson
Erlín Ósk Stefánsdóttir
Eygló Dögg Ólafsdóttir
Hákon Friðriksson
Írena Eik Ólafsdóttir
Klara Rós Karlsdóttir
Lára Borg Lárusdóttir
Monika Arnsdorf Denisdottir
Sandra ósk Aradóttir
Stella Felixdóttir
Þorgeir Kristján Þorgeirsson

Annan páskadag 5. Apríl 2010 kl. 11

Baldur Ólafsson
Guðný Kristjánsdóttir
Margrét Lilja Arnbergsdóttir
Richard Vilhelm Andersen
Unnur Ósk Sigurgeirsdóttir

 

Fermingarbörn 2009

Pálmasunnudagur, 5. apríl kl. 11

Arna Björk Óðinsdóttir
Bergþór Phillipp Pálsson
Birkir Svansson
Bjarni Haukur Magnússon
Erla Katrín Bjarnadóttir
Helga Jóna Gylfadóttir Hansen
Inga Haraldsdóttir
Jóhann Fannar Kristjánsson
Jóhann Ragnarsson
Kristján Felipe Hjartason
Magnús Jónsson
Melkorka Arnarsdóttir
Róbert Ingvi Baldvinsson
Sandra Dís Heimisdóttir
Steinþór Örn Þorsteinsson

Pálmasunnudagur, 5. apríl kl. 14

Ágúst Ottó Pálmason
Ágústa Kristrún Ingvarsdóttir
Aníta Ýr Ævarsdóttir
Ástrós Eir Sighvatsdóttir
Baldur Hjartarson
Benjamín Lúkas Sævar Snorrason
Bergrós Halla Gunnarsdóttir
Birta Ísey Brynjarsdóttir
Bryndís Helga Jónsdóttir
Ella Dís Thorarensen
Eygló Mjöll Óladóttir
Gunnar Sær Ragnarsson
Hallveig Jónsdóttir
Helgi Garðar Sigurðsson
Hugún Lilja Ólafsdóttir
Ísabella Eiríksdóttir
Jón Daníel Jóhann Jónsson
Jón Hlöðver Friðriksson
Kristófer Reynisson
Magnús Hlini Víkingur Magnússon
Örn Bragi Þórðarson
Rúnar Gauti Gunnarsson
Símon Brynjar Grétarsson

Skírdagur, 9. apríl kl. 10

Aníta Rún Árnadóttir
Ásdís Einarsdóttir
Birgitta Hrönn Jónsdóttir
Birta Hlín Helgadóttir
Björn Gunnarsson
Gunnar Kristinn Malmquist
Gunnlaugur Hlynur Birgisson
Helgi Logason
Hugrún Helgadóttir
Jón Elí Rúnarsson
Jóna Þórey Pétursdóttir
Karitas Óskarsdóttir
Katrín Elva Gunnarsdóttir
Margrét Unnur Guðmundsdóttir
Marta Hlín Þorsteinsdóttir
Ósvald Jarl Traustason
Sindri Hrafn Guðmundsson
Snædís Jónsdóttir
Svanhildur Erla Traustadóttir
Sveinn Sampsted
Tryggvi Þór Pétursson

Skírdagur, 9. apríl kl. 12

Adam Örn Arnarson
Alexandra Rós Bjarnadóttir
Andri Björn Indriðason
Andri Þór Jónsson
Arnar Marinósson
Auður Diljá Heimisdóttir
Berglind Björk Sveinsdóttir
Berglind Gígja Jónsdóttir
Birnir Bjarnason
Davíð Már Óskarsson
Eyleifur Ingþór Bjarkason
Halldór Þór Hermannsson
Hildur Karen Jóhannsdóttir
Hjálmar Diego Arnórsson
Inga Óskarsdóttir
Jón Torfi Jónsson
Sigríður Ása Alfonsdóttir
Þórdís Björg Stefánsdóttir

Skírdagur, 9. apríl kl. 14

Anton Björgvinsson
Atli Fannar Jónsson
Axel Örn Guðmundsson
Dagur Árnason
Davíð Einarsson
Davíð Kristján Ólafsson
Elísa Jóhannesdóttir
Friðþjófur Alex Friðþjófsson
Hilmar Jökull Stefánsson
Katla Lind Sigurðardóttir
Kristþóra Auður Bárðardóttir
Nikulás Snær Magnússon
Oliver Sigurjónsson
Sara Karen Hlynsdóttir
Snæbjört Sif Jóhannesdóttir
Stefán Hannesson
Valur Hákonarson

Annar páskadagur, 13. apríl kl. 11

Garðar Már Guðnason
Ólafur Kári Melville
Stefán Valur Hansson

 

Fermingarbörn 2008

Pálmasunnudagur 16. mars kl. 10

Digraneskirkja Fermingar pálmasunnudag kl. 10

Arna Björg Steinarsdóttir
Aron Jakob Jónsson
Ásta Kristín Ástvaldsdóttir
Baldur Haraldsson
Bergur Þorgilsson
Birgitta Saga Jónsdóttir
Björn Steindór Björnsson
Davíð Örn Hugus
Elfar Þór Helgason
Elías Maggi Sigurðsson
Friðrik Sigurðarson
Guðjón Örn Halldórsson
Hlynur Snær Kristmundsson
Hrafnhildur Ólafsdóttir
Kári Ísleifur Jóhannsson
Kristín Helga Erlingsdóttir
Lena Stefánsdóttir
Magnea Rut Marteinsdóttir
Ragnheiður Emilía Auðunsdóttir
Rakel Hrund Fannarsdóttir
Sigfríð Elín Þorvaldsdóttir
Sigurður Árni Orrason
Sigvaldi Björn Guðjónsson
Tinna Björk Birgisdóttir
Örvar Blær Guðmundsson

Pálmasunnudagur 16. mars kl. 12

Digraneskirkja Fermingar pálmasunnudag kl. 12

Anna Margrét Benediktsdóttir
Ari Jóhannesson
Árni Vilhjálmsson
Baldur Arnar Hlöðversson
Berglind Ósk Hlynsdóttir
Birna Fjóla Valdimarsdóttir
Bjarki Rúnar Steinsson
Brynjar Sigurðsson
Daníel Þór Lindsay
Egill Ólafsson
Eiríkur Kristófersson
Fjóla Valdís Bjarndóttir
Gabríela Sól Ríkharðsdóttir
Guðlaug Guðjónsdóttir
Hjalti Freyr Óskarsson
Hjalti Robin Víkingur Magnússon
Jón Bjarni Þórðarson
Jóna María Hilmarsdóttir
Magnea Rún Gunnarsdóttir
María Lovísa Breiðdal
Ólafur Örn Eyjólfsson
Ólöf Birna Bjarnadóttir
Orri Halldórsson
Sigurrós Halldórsdóttir
Steinar Þorláksson
Svava Dögg Björgvinsdóttir
Vilhjálmur Þór Vilhjálmsson

Pálmasunnudagur 16. mars kl. 14

Digraneskirkja Fermingar pálmasunnudag kl. 14

Anna Borg Friðjónsdóttir
Axel Örn Torfason
Darri Már Grétarsson
Friðberg Jensson
Guðni Fannar Kristjánsson
Haukur Örn Hauksson
Jón Gauti Samúelsson
Kristófer Ríkharðsson

Skírdagur 20. mars kl. 11

Andri Már Einarsson
Andri Sigurðsson
Árni Konráð Árnason
Ásgerður Lilja Aðalsteinsdóttir
Ásthildur Guðmundsdóttir
Daníel Örn Melstað
Einar Páll Gunnarsson
Elísabet Skagfjörð
Hjördís María Karlsdóttir
Hulda Pálsdóttir
Íris Dögg Árnadóttir
Jakob Kristinsson
Kári Guðlaugsson
Kolbrún Daníelsdóttir
Kristófer Darri Guðmundsson
Lilja Dögg Gísladóttir
Lilja Kristín Svavarsdóttir
Páll Bárðarson
Sif Þrastardóttir
Sindri Már Ágústsson
Sólveig Svava Gísladóttir

Skírdagur 20. mars kl. 14

Andrea Ósk Sigurbjörnsdóttir
Andri Þór Atlason
Arna Kristín Andrésdóttir
Arnar Freyr Heimisson
Ásdís Helga Þórbergsdóttir
Darri Egilsson
Einar Kristberg Einarsson
Elías Guðlaugsson
Gunnar Þór Snorrason
Halldór Skjöldur Ólason
Helena Ósk Óskarsdóttir
Helga Guðrún Guðmundsdóttir
Helga Kristín Ólafsdóttir
Helma Björk Óskarsdóttir
Hinrik Ingi Óskarsson
Jóhanna Halldóra Harðardóttir
Kristinn Andri Jóhannesson
Kristín Guðlaugsdóttir
Kristín Karlsdóttir
Óli Ólafsson
Páll Guðmundsson
Tómas Atli Atlason
Viktor Emil Óskarsson

Annar páskadagur 24. mars kl. 11

Digraneskirkja Fermingar annan í páskum kl. 11

Kristján Valur Vilbergsson
Sandra Ýr Vilbergsdóttir
Vala Wium

Hvítasunnudagur 11. maí kl. 20

Klara Rakel Grétarsdóttir

 

Fermingarbörn 2007

Pálmasunnudagur kl. 10

Ferming Digraneskirkju pálmasunnudag kl. 10

Aðalbjörg Jónsdóttir
Alexandra Jóhanna Osorno
Andrea Kristín Kristjánsdóttir
Anna Diljá Sigurðardóttir
Ásgerður Birna Halldórsdóttir
Diljá Pálsdóttir
Halldóra Baldvinsdóttir
Indíana Ingólfsdóttir
Ingibjörg Andrea Hallgrímsdóttir
Linda Ósk Birgisdóttir

Ari Þór Gunnarsson
Ágúst Orrason
Birnir Jón Sigurðsson
Borgar Þórisson
Helgi Einarsson
Hjörtur Hafsteinn Kristjánsson
Hrafn Þórðarson
Ingi Rúnar Kristinsson
Kristján Othar Rögnvaldsson
Ólafur Ásgeir Jónsson
Róbert Ívar Arnarsson
Sindri Benediktsson
Snorri Hrafnkelsson
Victor Jakob Gressier
Þórður Magnús Tryggvason

Pálmasunnudagur kl. 12

Ferming Digraneskirkju pálmasunnudag kl. 12

Auður Guðjónsdóttir
Elín Rós Valdimarsdóttir
Elsa Lind Austfjörð
Halla Berglind Jónsdóttir
Helga Dijá Gunnarsdóttir
Hrefna Björk Jónsdóttir
Ingibjörg Björnsdóttir
Klara Björk Guðnadóttir
Selma Björk Kristjánsdóttir
Sunna Ýr Hjartardóttir
Tinna María Daníelsdóttir
Valgerður Gestsdóttir
Þórunn Anna Arnbjörnsdóttir

Arnór Gauti Jónsson
Birkir Eiðsson
Daníel Heimir Kristjánsson
Eyjólfur Örn Eyjólfsson
Garðar Svansson
Hólmbert Aron Friðjónsson
Kristinn Júlíusson
Steinar Þór Kristjánsson
Tómas Aron Jóhannsson

Pálmasunnudagur kl. 14

Ferming Digraneskirkju pálmasunnudag kl. 14

Aníta Rós Rúnarsdóttir
Anna Diljá Sigurðardóttir
Ásdís Huld Vignisdóttir
Ásta Rún Guðmundsdóttir
Halla Bryndís Magnúsdóttir
Sara Kristín Rúnarsdóttir
Sigríður Björg Þorsteinsdóttir
Sigríður María Egilsdóttir
Sigrún Eva Arnardóttir
Sóley Ívarsdóttir

Birkir Helgason
Daði Már Möller
Guðlaugur Kjartan Þorgeirsson
Unnar Ingi Gylfason Hansen

Skírdagur kl. 11

Ferming Digraneskirkju skírdag kl. 11

Bergdís Agnarsdóttir
Bergrún Mist Jóhannesdóttir
Guðlaug Katrín Jóhannsdóttir
Guðrún Hlín Tómasdóttir
Guðrún Marsibil Heimisdóttir
Guðrún Ósk Baldursdóttir
Hulda Soffía Ingólfsdóttir
Ingunn Ýr Angantýsdóttir
Kristín Ísabella Karelsdóttir
Kristín Jóhanna Gylfadóttir
Rebekka Rut Guðmundsdóttir
Rebekka Rut Marinósdóttir
Stefanía Valdimarsdóttir
Vilborg Ásta Árnadóttir
þórunn Ylfa Brynjólfsdóttir

Alex Örn Heimisson
Aron Steinn Guðmundsson
Ásmundur Óli Gíslason
Brynjólfur Jónsson
Hrannar Bogi Jónsson
Kolbeinn Svavarsson
Kristján Kristjánsson
Magnús Torfi Rúnarsson
Ólafur Unnar Torfason
Ragnar Guðlaugsson
Sindri Dan Garðarsson
Sindri Þór Sigurðsson

Skírdagur kl. 14

Ferming Digraneskirkju skírdag kl. 14

Ásdís Þórðardóttir
Bryndís Stefánsdóttir
Edda Margrét Erlendsdóttir
Elfa Rós Helgadóttir
Elín Unnur Guðmundssdóttir
Fanndís Kristinsdóttir
Guðbjörg Pálsdóttir
Gunnur Logadóttir
Helga Gunnlaug Bjarkadottir
Herdis Arngrimsdottir
Herta Sól Malmberg
Lovísa Fanney Árnadóttir
Margret Vignisdóttir
Petra Rut Ingvadóttir
Rebekka Jóhannsdóttir
Sandra Kristín Júlíusdóttir
Vala Björk Birgisdóttir
Þóra Laufey Þórsdóttir Davidsen

Arnar Þór Stefánsson
Gabriel Vardha Snæbjörnsson
Guðmundur Þorsteinsson
Heiðar Smári Birgisson
Helgi Róbert Stefánsson
Ingvar Geir Guðmundsson
Jón Gísli Björgvinsson
Jón Gunnar Gunnarsson
Pálmi Ernir Pálmason
Sveinn Tilapong Hannesson

Annar í páskum

Ferming Digraneskirkju annar í páskum kl. 11

Jónína Kristbjörg Björnsdóttir
Oddný Ragnarsdóttir
Sigríður Kristjana Ingimarsdóttir

Sumarið 2007

Thelma Björk Norðdahl

 

Fermingarbörn 2006

Pálmasunnudag kl. 10

Birta Rós Brynjólfsdóttir
Björk Sigurjónsdóttir
Guðmundur Hermann Gunnarsson
Guðrún Sara Guðmundsdóttir
Harpa Lilja Björnsdóttir
Heiðrún Ómarsdóttir
Heiður Hallgrímsdóttir
Hilmar Smári Árnason
Jóhann Hauksson
Jóhann Örn Benediktsson
Jóhanna Pálsdóttir
Kristín Gunnarsdóttir
Magnús Þór Ingólfsson
Ólafur Heiðar Helgason
Óskar Örn Stefánsson
Rannveig Elsa Magnúsdóttir
Reynir Magnússon
Sigrún Jóna Jafetsdóttir
Sóley Rut Þrastardóttir
Stefanía Pálsdóttir
Úlfar Finnsson

Pálmasunndag kl. 12

Alma Rut Óskarsdóttir
Andri Geir Torfason
Andri Már Birgisson
Anna Hjördís Sk.Valgeirsdóttir
Aron Örn Vilhjálmsson
Axel Helgi Jónsson
Birgir Steinn Stefánsson
Bjarki Már Benediktsson
Elín Björk Böðvarsdóttir
Eydís Sylvía Einarsdóttir
Guðrún Hermannsdóttir
Heiðrún Björk Helgadóttir
Helga Kristinsdóttir
Hilmar Örn Þorsteinsson
Hlynur Halldórsson
Jónatan Nói Snorrason
Lovísa Kristín Karlsdóttir
Oddur Steinn Einarsson
Ólöf Fríða Magnúsdóttir
Pétur Þór Ploder
Ríkey Eiríksdóttir
Sandra Ýr Unnarsdóttir
Sunna Mjöll Eiríksdóttir
Valgerður Ýr Þorsteinsdóttir

Pálmasunnudag kl. 14

Alexander Ívar Birgisson
Anna Sigríður Sigþórsdóttir
Ásta Lilja Lárusdóttir
Ástvaldur Axel Þórisson
Birna Daðadóttir
Bjarki Bjarnason
Björn Valgeir Möller
Einar Sigurvinsson
Grétar Ingi Gunnlaugsson
Hrafn Ágúst Egilsson
Ingibjörg Ósk Jónsdóttir
Jakob Ingason
Jóhann Birkir Brynjólfsson
Jóna María Þorgeirsdóttir
María Árnadóttir
Sigríður Steinunn Jónsdóttir
Sigrún Guðmundsdóttir
Sigrún Mjöll Jóhannesdóttir
Sigurður Örn Aðalsteinsson
Sveinbjörn Berent Birgisson
Tinna Bjarnadóttir
Þorvarður Bergmann Kjartansson

Skírdag kl. 11

Andri Már Ragnarsson
Aron Pétur Ragnarsson
Árni Snær Jónsson
Bergný Tryggvadóttir
Bragi Marinósson
Bríet Una Svavarsdóttir
Daði Freyr Ólason
Davíð Alex Ómarsson
Gísli Þór Gunnarsson
Guðrún María Gunnarsdóttir
Ingibjörg Sólrún Ágústsdóttir
Íris Lilja Ólafsdóttir
Jakob Freyr Werner Atlason
Jóhann Garðar Jensson
Kamilla Rut Ragnardóttir
Karen María Magnúsdóttir
Kári Snær Kárason
Nína Rut Másdóttir
Oddur Máni Malmberg
Ólafur Jóhann Þórbergsson
Regína Sif Marinósdóttir
Saga Björk Friðþjófsdóttir
Sindri Snær Alfreðsson
Sólrún Día Friðriksdóttir
Sólrún Ósk Unnsteinsdóttir
Stefanía Eysteinsdóttir
Sunna Dís Guðjónsdóttir

Skírdag kl. 14

Ásgerður Marteinsdóttir
Brynhildur María Gestsdóttir
Eiður Örn Grétarsson
Guðfríður Daníelsdóttir
Guðrún María Ingólfsdóttir
Hákon Baldvinsson
Ingibjörg Jóhanna Knútsdóttir
Íris Björk Gunnarsdóttir
Íris Harpa Stefánsdóttir
Ísold Einarsdóttir
Karen Ósk Birgisdóttir
Katrín Birna Sigurðardóttir
Katrín Björk Birgisdóttir
Kristín Kristinsdóttir
Kristján Ingi Jóhannesson
Kristófer Ernir Rúnarson
Orri Steinar Steingrímsson
Sara Björk Þorsteinsdóttir
Sævar Örn Einarsson
Sævar Örn Ingólfsson
Telma Ýr Birgisdóttir
Unnar Karl Ævarsson
Vera Sjöfn Ólafsdóttir
Vilhjálmur Ragnarsson
Þórdís Melsted Pálsdóttir

 

Fermingarbörn 2005

Pálmasunndag kl. 10

Erla Rún Ámundadóttir
Unnur Þórisdóttir

Alexander Gunnarsson
Ari Magnússon
Arnar Pétursson
Atli Þórisson
Birgir Magnússon
Erlingur Ingason
Gísli Benóný Kristjánsson
Gunnar Geir Gunnlaugsson
Hraunar Karl Guðmundsson
Jón Ómar Valgeirsson
Róbert Darri Rafnarsson
Sigurþór Sigurbjörnsson
Sigþór Ingi Óskarsson

Pálmasunnudag kl. 12

Elísabet Karen Guðmundsdóttir
Helena Jónsdóttir
Hólmfríður Kristjánsdóttir
Jóhanna Þóra Guðbjörnsdóttir
Margrét Ýr Björnsdóttir
Sigurbjörg Stefánsdóttir

Atli Karl Bachmann
Bjarki Freyr Bjarnason
Erlendur Helgi Jóhannesson
Fannar Örvarsson
Frosti Örvarsson
Gísli Pétur Árnason
Gunnar Þorsteinsson
Helgi Guðmundur Ásmundsson
Hlynur Helgason
Jón Baldur Lorange
Magnús Kári Ágústsson
Óli Sveinn Bernharðsson

Pálmasunnudag kl. 14

Anita Ruth Helgadóttir
Hugrún Snorradóttir
Sigríður Helga Arnardóttir
Þórdís Linda Guðlaugsdóttir

Ari Ebenezer Guðmundsson
Aron Þór Júlíusson
Atli Jónsson
Bjarki Aðalsteinsson
Gísli Páll Karlsson
Hans Emil Atlason
Haukur Elís Sigfússon
Helgi Halldórsson
Sigurður Victor Kiernan
Valur Þór Eymundsson

Skírdag kl. 11

Ása Þórdís Ásgeirsdóttir
Gabríela Carmen Albertsdóttir
Heiðrún Hödd Jónsdóttir
Hildur Ýr Hvanndal
Kristín Ýr Gunnarsdóttir
Kristjana Sæunn Ólafsdóttir
Lea Karítas Gressier
Rakel Matthea Dofradóttir
Sunna Rut Garðarsdóttir
Sunna Sif Júlíusdóttir
Thelma Dögg Guðmundsdóttir
Unnur Sif Erlendsdóttir
Valgerður Dís Gunnarsdóttir
Þórunn Hanna Ragnarsdóttir

Andri Már Kristinsson
Árni þórður Randversson
Birgir Ingibergsson
Birgir Örn Einarsson
Elvar Þór Helgason
Ingólfur Árni Gunnarsson
Ólafur Skúli Magnússon
Sigurður Jakob Helgason
Stefán Jóhann Eggertsson
Þórir Árni Jónsson
Þorkell Einarsson

Skírdag kl. 14

Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir
Heiðrún Giao-Thi Jónasdóttir
Íris Sigríður Másdóttir
Kristín Klara Jóhannesdóttir
Linda Björk Rögnvaldsdóttir
Sylvía Rut Vilhjálmsdóttir
Tanja Karen Salmon
Þóra Björg Ragnarsdóttir
Þórdís Sara Ársælsdóttir

Atli Freyr Nåbye
Birkir Gunnarsson
Björgvin Steinþórsson
Elvar Páll Sigurðsson
Guðjón Þór Þórsson
Hjalti Sigmundsson
Ívar Örn Ragnarsson
Sigurður Agnarsson
Sindri Ólafsson
Stefán Snær Heimisson

Annan páskadag kl. 11

Karen Anna Erlingsdóttir
Ásgeir Már Arnarsson

2. apríl 2005 kl. 13

Guðmundur Már Gunnarsson

22. maí 2005 kl. 11

Ívar Örn Hákonarson

Sumar 2005

Haukur Magnús Einarsson
Sara Björk Þorsteinsdóttir

 

Fermingarbörn 2004

Pálmasunnudag kl. 10

Anna Margrét Gunnarsdóttir
Arney Ágústsdóttir
Ástrós Eva Gunnarsdóttir
Berglind Einarsdóttir
Hadda Rakel Marteinsdóttir
Heiðrún Kristín Axelsdóttir
Kristveig Lárusdóttir
Sara – Yvonne Hendriksdóttir
Sunna Ástþórsdóttir
Sunna Sigmarsdóttir

Ari Júlíus Árnason
Brandur Daníel Hauksson
Gauti Þorvaldsson
Geir Elvar Gylfason Hansen
Halldór Hrafn Erlendsson
Stefán Ari Stefánsson
Þorbjörn Steingrímsson

Pálmasunnudag kl. 12

Anna Kristín Gunnarsdóttir
Anna Stína Jónsdóttir
Áróra Gunnarsdóttir
Droplaug Ýr Magnúsdóttir
Guðrún Þorgerður Jónsdóttir
Hrefna Lára Sighvatsdóttir
Hulda Sveindís Jóhannesdóttir
Inga Jóna Bragadóttir
Karólína Ósk Þórsdóttir
Magnea Hildur Jónsdóttir
Signý Björk Benediktsdóttir
Signý Gísladóttir
Tanja Rún Jóhannsdóttir
Þorbjörg Ólafsdóttir
Þóra Steina Jónsdóttir

Ásmundur Guðjónsson
Eiríkur Fannar Eiríksson
Gísli Óskarsson
Gunnar Þórir Þjóðólfsson
Hjalti Karlsson
Hólmar Örn Eyjólfsson
Hreiðar Lárusson
Ingþór Hjálmar Hjálmarsson

Pálmasunnudag kl. 14

Anna Guðný Einarsdóttir
Birna Eiríksdóttir
Brynja Rut Guðmundsdóttir
Ingunn Sigfúsdóttir
Lovísa Kristín Sigurjónsdóttir
Sigríður Ýr Aradóttir
Þóra Hugosdóttir

Guðjón Þór Egilsson
Hákon Bragi Magnússon
Hjálmar Joensen
Magnús Heimir Jónasson
Ólafur Pálsson
Torfi Björn Bjarnason
Þorfinnur Guttormsson

Skírdagur kl. 10

Bergþóra Guðmundsdóttir
Bryndís Gylfadóttir
Gunnhildur Pétursdóttir
Heiða Lind Sigurbjörnsdóttir
Hrefna Ósk Harðardóttir
Jóhanna Björg Erlingsdóttir
Kristjana Hlín Valgarðsdóttir
Lilja Björk Jónasdóttir
Stefanía Björk Jónsdóttir
Unnur Ýr Guðráðsdóttir

Arnór Pétur Marteinsson
Bjarki Dan Garðarsson
Davíð Guðbergsson
Fannar Georg Gilbertsson
Hilmar Pálsson
Ómar Kárason
Viktor Böðvarsson
Vilhjálmur Árni Garðarsson
Vilhjálmur Þór Halldórsson

Skírdagur kl. 12

Edda Karítas Baldursdóttir
Elín Dröfn Jónsdóttir
Elisabeth Priyankha Snæbjörnsdóttir
Hanna Rún Óladóttir
Hildigunnur Jóna Gestsdóttir
Hugrún Þórbergsdóttir
Ingibjörg Rún Jóhannesdóttir
Katrín Vignisdóttir
Marin Ósk Hlynsdóttir
Ruth Gunnarsdóttir
Thelma Dögg Þorfinnsdóttir
Þórunn Anna Ólafsdóttir
Þórunn Hafsteinsdóttir

Andri Freyr Guðmundsson
Bjarki Þór Logason
Brynjólfur Magnús Brynjólfsson
Halldór Ingi Jónsson
Haukur Baldvinsson
Heiðvin Birkir Margrétarson
Hjalti Karl Hafsteinsson
Ingvar Eysteinsson
Jóhann Berg Guðmundsson
Óskar Bragi Guðmundsson
Smári Páll Svavarsson
Stefán Már Melstað
Viktor Orri Emilsson

Skírdagur kl. 14.

Agnes Jóhannsdóttir
Alexandra Grétarsdóttir
Alexandra Helgadóttir
Arna Gréta Sveinsdóttir
Birta Mjöll Kristinsdóttir
Elfa Sigurðardóttir
Laufey Dóra Áskelsdóttir
Lára Hrafnsdóttir
Nanna Lára Sigurjónsdóttir
Ólöf Þóra Jóhannesdóttir
Una Kristín Guðmundsdóttir

Andri Örvarsson
Anton Bjarni Alfreðsson
Birkir Snær Ingvason
Daníel Örn Atlason
Finnur Freyr Gunnarsson
Hörður Snævar Jónsson
Tómas Helgi Tómasson
Vébjörn Fivelstad
Viktor Unnar Illugason
Þorsteinn Hjörtur Bjarnason

Annan páskadag kl. 11

Eiður Fannar Þorláksson
Ingunn Gunnarsdóttir
Rebekka Björg Örvar
Rebekka Magnúsdóttir

Fermingarbörn 2003

Pálmasunnudag kl. 10

Fermingarhópur Digraneskirkju 13. apríl kl 10:00

Alexandra Orradóttir
Elísabet Kristjánsdóttir
Guðrún Elva Friðriksdóttir
Ína Katrín Sigurðardóttir
Jóhanna Ýr Júlíusdóttir
Þórunn Sigurborg Ívarsdóttir
Ágúst Ingi Halldórsson
Bergþór Breiðfjörð Björnsson
Bjarki Már Björnsson

[Nafn fjarlægt] Hinrik Vilhjálmsson
Jón Þröstur Hauksson
Kristinn Rúnar Kristinsson
Kristján Páll Vignisson
Róbert Hólm Gunnarsson
Sigmundur Hjörvar Gylfason

Pálmasunnudag kl. 12

Fermingarhópur Digraneskirkju 13. apríl kl 12:00

Dagný Björk Oddbjörnsdóttir
Hjördís Lilja Lorange
Jóna Sigríður Halldórsdóttir
Atli Sveinn Guðjónsson
Bergur Már Óskarsson
Gunnar Friðrik Gunnarsson
Haukur Ploder
Hermann Jóhannesson
Jón Hjálmarsson
Páll Óskar Hallgrímsson
Yngvi Birgir Bergþórsson

Pálmasunnudag kl. 14

Fermingarhópur Digraneskirkju 13. apríl kl 14:00

Anna Margrét Ásbjarnardóttir
Arna Steinunn Tryggvadóttir
Díana Þorsteinsdóttir
Harpa Pétursdóttir
Hekla Aðalsteinsdóttir
Jóhanna Guðgeirsdóttir
Margrét Lilja Hrafnkelsdóttir
Steinunn Jónsdóttir
Tinna Borg Arnfinnsdóttir
Vigdís Sigvaldadóttir
Birkir Þór Brynjólfsson
Einar Logi Sigurðarson
Fannar Óðinn Ólafsson
Hrafn Davíð Hrafnsson
Hörður Árnason
Kristinn Sigvaldason
Pétur Geir Grétarsson
Róbert Einarsson
Róbert Karl Lárusson
Sigtryggur Ómarsson
Sigþór Fannarr Guðmundsson
Stefán Már Þorsteinsson

Skírdag kl. 10

Fermingarhópur Digraneskirkju Skírdag 2003 kl. 10:00

Berglind Agnarsdóttir
Elín Dögg Baldvinsdóttir
Gunnhildur Tómasdóttir
Hildur Inga Einarsdóttir
Jósefine Karlsdóttir
Kolbrún Rósa Valsdóttir
Melkorka Arnórsdóttir
Rakel Ósk Axelsdóttir
Sóley Birgisdóttir
Thelma Rut Guðmundsdóttir
Andri Snær Ólafsson
Ari Halldór Hjaltason
Aron Örn Jónsson
Árni Þorsteinsson
Bjarni Þór Sigurbjörnsson
Daníel Kristinsson
Einar Bragi Árnason
Gauti Lövström
Gunnar Guðmundur Sigurjónsson
Hartmann Ingvarsson
Hreiðar Geir Jörundsson
Stefán Þór Stefánsson
Unnar Daði Helgason

 

Skírdag kl. 12

Fermingarhópur Digraneskirkju 12:00

Erna Arnardóttir
Halla Björg Sigurðardóttir
Ingibjörg Antonsdóttir
Sólveig Hlynsdóttir
Telma Ýr Snorradóttir
Vanessa Martinetti
Andreas Örn Aðalsteinsson
Egill Þorláksson
Eyþór Sigmundsson
Gunnar Örn Kárason
Högni Kristinsson
Ingimundur Þráinsson
Matthías Már Jóhannesson
Tómas Árni Tómasson
Þórir Rafnar Rúnarsson

 

Skírdag kl. 14

Fermingarhópur Digraneskirkju 14:00

Alexandra Guðrún Jónsdóttir
Berta Gunnarsdóttir
Magna Ýr Johansson
Magnea Rut Hákonardóttir
Ólöf Jara Skagfjörð Valgeirsdóttir
Selma Brá Jökulsdóttir
Ásgeir Ólafsson
Daníel Ingvar Brynjólfsson
Davíð Sævarsson
Erlendur Magnús Hjartarson
Geir Tómasson
Hafsteinn Arnar Torfason

 

Annan páskadag kl. 11

Signý Bára Ragnarsdóttir
Þorsteinn Björnsson

25. maí kl. 11

Brynjar Hlöðversson

Sumar 2003

Leifur Óskarsson

Fermingarbörn 2002

Pálmasunnudagur kl. 10

Atli Gunnar Sigurðsson
Benedikta Gabríella Kristjánsdóttir
Björn Þorleifsson
Björn Þórsson Björnsson
Brynja Magnúsdóttir
Daníel Már Pálsson
Daníel Örn Hjartarson
Egill Gauti Þorkelsson
Einar Axel Helgason
Finnur Karlsson
Guðjón Gunnarsson
Gunnar Gunnarsson
Hafdís Helga Helgadóttir
Hanna Þóra Jónsdóttir
Heiðar Berg Hjartarson
Hlynur Hauksson
Klara Lind Þorsteinsdóttir
Magnús Felix Tryggvason
Ösp Gunnarsdóttir
Rósa Hugosdóttir
Sandra Karlsdóttir
Sif Hauksdóttir
Sigríður Elísabet Árnadóttir
Sigurjón Þórðarson
Unnar Freyr Jónsson

Pálmasunnudagur kl. 12

Arnar Freyr Þorgeirsson
Ásgeir Þórðarson
Birgir Þór Jóhannsson
Bjarki Már Gunnarsson
Bjarki Sigurjónsson
Björgvin Hermannsson
Egill Daði Gíslason
Eva Lind Albertsdóttir
Eyrún Linda Gunnarsdóttir
Fjóla Lára Ólafsdóttir
Gestur Gunnarsson
Gunnar Héðinn Stefánsson
Hanna Lind Garðarsdóttir
Harpa Dögg Hjartardóttir
Heiða Björg Valbjörnsdóttir
Helena Jóhannsdóttir
Kristín Anna Guðnadóttir
Kristín Jónsdóttir
Kristófer Fannar Gunnarsson
Rafn Júlíus Jóhannsson
Sigurður Halldór Bjarnason
Steinar Þór Bachmann

Pálmasunnudagur kl. 14

Andri Eiríksson
Aron Steinn Ásbjarnarson
Auðna Margrét Haraldsdóttir
Benedikt Orri Birgisson
Elín Inga Guðmundsdóttir
Elís Svavarsson
Elvar Ingi Möller
Guðrún Ósk Bergþórsdóttir
Gunnar Már Halldórsson
Ingibjörg Agnes Ingþórsdóttir
Ingolf Davíð Petersen
Ingunn Róbertsdóttir
Katrín Bjarkadóttir
Margrét Lára Hreindal Arnardóttir
Markús Þór Þorsteinsson
Rakel Nguyen Halldórsdóttir
Rakel Ósk Orradóttir
Sindri Freyr Ólafsson
Sunna Þorsteinsdóttir
Svanhvít Sigurðardóttir

Skírdagur kl. 10

Ásgeir Valur Einarsson
Birgir Örn Birgisson
Bjarki Freyr Bjarnason
Carmen Maja Valencia
Daníel Þorsteinsson Fjeldsted
Darri Strand Óttarsson
Einar Eysteinsson
Guðmundur Birkir Jóhannsson
Guðrún Erla Hilmarsdóttir
Halldór Björn Malmberg
Hólmfríður Jóhanna Björgvinsdóttir
Hrafn Ingason
Jóna Kristín Friðriksdóttir
Katrín Melkorka Hlynsdóttir
Kristján Freyr Sigurbjörnsson
María Guðrún Guðmundsdóttir
Rakel Tómasdóttir
Sara Barðdal Þórisdóttir
Sigurður Hrafn Pétursson
Stefán Jóhann Jónsson
Þór Sævarsson
Þórhallur Dagur Pétursson
Unnur Kristín Óladóttir

Skírdagur kl. 12

Anna Guðjónsdóttir
Arnar Hrafn Árnason
Aron Óskarsson
Danfríður Inga Brynjólfsdóttir
Daníel Júlíusson
Einar Hrafn Jónsson
Einar Logi Erlingsson
Eyja Drífa Ingólfsdóttir
Heiðar Ingi Oddgeirsson
Helen Rún Jóhannsdóttir
Hólmfríður Kristjánsdóttir
Hulda Karen Baldvinsdóttir
Jón Bragi Pálsson
Júlíus Þór Halldórsson
Kirstín Rasmussen
Linda Hrönn Schioth
Össur Ingi Jónsson
Rúnar Örn Eiríksson
Sara Guðrún Þorkelsdóttir
Skúli Rafn Ögmundsson
Tómas Óðinsson

Skírdagur kl. 14

Ágústa Sif Halldórsdóttir
Andri Ingólfsson
Arna Björk Sigurðardóttir
Arndís Eva Jónsdóttir
Elsa Rut Sigurðardóttir
Guðni Freyr Pétursson
Hekla Pálmadóttir
Hlynur Sigurðsson
Íris Alda Ísleifsdóttir
Kristleifur Þorsteinsson
Magnús Stefán Jóhannsson
Marinó Sigurðsson
Ólafur Bjarki Halldórsson
Olga Ósk Ellertsdóttir
Ragna Lind Bjarnadóttir
Reynir Hafþór Reynisson
Ríkharður Guðjónsson
Scott Snorri Riendeau
Sigurður Kristinn Laufdal Haraldsson
Steinunn Hákonardóttir
Svava Marín Óskarsdóttir
Viktor Sigurjónsson

Annar í páskum kl. 11

Daníel Örn Sigurðsson
Davíð Aron Björnsson
Grímur Ari Jónsson
Guðfinna Ósk Magnúsdóttir Öfjörð
Guðlaugur Siggi Hannesson
Guðmann Magnússon
Jón Arnar Sveinsson
Kári Sveinsson
Sigrún Elísa Magnúsdóttir
Steinunn Hulda Magnúsdóttir

Sumar

Ólöf Alda Gunnarsdóttir

 

Fermingarbörn 2001

Pálmasunnudagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju 8. apríl pálmasunnudag kl. 11. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Alfreð Gunnar Sæmundsson, Álfhólsvegur 46 B.
  • Ásgerður Stefanía Baldursdóttir, Vogatunga 16.
  • Ástdís Maren Guðnadóttir, Auðbrekka 38.
  • Baldur Sigurðsson, Digranesvegur 72.
  • Eva Halldóra Guðmundsdóttir, Neðstatröð 2.
  • Eva Sjöfn Helgadóttir, Hlíðavegur 64.
  • Greta Mjöll Samúelsdóttir, Álfhólsvegur 57.
  • Guðjón Janus Guðjónsson, Ásbraut 7.
  • Halldór Snær Óskarsson, Reynihvammur 19.
  • Helga Hrönn Óskarsdóttir, Álfhólsvegi 63.
  • Hjalti Óskarsson, Heiðarhjalli 27.
  • Hulda Hjálmarsdóttir, Melaheiði 13.
  • Jón Guðmundsson, Álfhólsvegur 101.
  • Karl Sigurður Sigfússon, Víðihvammur 11.
  • Lilja Níelsdóttir, Álfabrekka 15.
  • María Konráðsdóttir, Álfhólsvegur 80.
  • Oddur Vilhjálmsson, Digranesvegur 18a.
  • Sigurður B. Sigurðsson, Gnípuheiði 7.
  • Sunneva Lind Ólafsdóttir, Brekkuhjalli 3.
  • Unnur G. Ásgeirsdóttir, Melahvarf 10.
  • Valgeir Tómasson, Digranesvegur 76.

Pálmasunnudagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju 8. apríl pálmasunnudag kl. 14. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Andri Freyr Jónsson, Galtalind 19.
  • Axel Haraldsson, Víghólastígur 8.
  • Árni Þór Þorgeirsson, Álfhólsvegur 45.
  • Ásgrímur Geir Logason, Lindasmári 13.
  • Brynjólfur Sveinn Ívarsson, Hlíðarvegur 44.
  • Einhildur Ýr Gunnarsdóttir, Álfaheiði 12.
  • Fannar Logi Jóhannsson, Kópavogsbraut 12.
  • Hrafnkell Jónsson, Álfhólsvegur 107.
  • Hulda Hrund Höskuldsdóttir, Hlíðarvegur 11.
  • Íris Gróa Sveinsdóttir, Skólatröð 7.
  • Kristín Ómarsdóttir, Reynihvammur 17.
  • Lára Guðjónsdóttir, Álfhólsvegur 85.
  • Lovísa Lára Halldórsdóttir, Auðbrekka 29.
  • Magnús Ágústsson, Bjarnhólastígur 3.
  • Sara Lárusdóttir, Arnarsmári 30.
  • Sif Björnsdóttir, Lautarsmára 39.
  • Sunneva Mist Kiernan, Digranesvegur 36.
  • Tania Dröfn Unnsteinsdóttir, Vallartröð 5.
  • Viktor Orri Árnason, Nýbýlavegur 94.

Skírdagur kl. 10

Ferming í Digraneskirkju skírdagur kl. 10. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Andri Dagur Símonarson, Gullsmára 1.
  • Ásdís Elva Jónsdóttir, Gullsmára 4.
  • Dagmar Una Finnbogad., Lindasmára 3.
  • Dagur Pálsson, Bergsmára 6.
  • Edda Vigdís Brynjólfsdóttir, Lækjarsmára 80.
  • Hákon Þórðarson, Foldasmára 18.
  • Helga K. Guðmundsdóttir, Lækjarsmára 100.
  • Ingi Már Kjartansson, Digranesheiði 24.
  • Ingvar Gíslason, Víghólastíg 11 b.
  • Jóhanna G. Magnúsdóttir, Lindasmára 77.
  • Jóhanna Sigurjónsdóttir, Lækjarsmára 62.
  • Margrét Rúnarsdóttir, Lindasmára 41.
  • Ólafur Aron Tryggvason, Lækjarsmára 104.
  • Ólöf Heiða Friðriksdóttir, Lindasmára 11.
  • Rannveig Hafsteinsdóttir, Lækjarsmára 82.
  • Tinna Kristín Þórðardóttir, Lindasmára 59.
  • Örvar Guttormsson, Lindasmára 29.

Skírdagur kl. 12

Ferming í Digraneskirkju skírdagur kl. 12. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Andri Þór Bjarnason, Bakkahjalla 3.
  • Arna Íris Vilhjálmsdóttir, Arnarsmára 6.
  • Arnar Már Búason, Heiðarhjalla 7.
  • Birgir Daði Jóhannsson, Grófarsmára 12.
  • Elín Edda Angantýsdóttir, Bakkasmára 29.
  • Friðrik Þór Stefánsson, Lindasmára 69.
  • Gréta Björk Guðráðsdóttir, Lindasmára 8.
  • Guðrún Þorsteinsdóttir, Bergsmára 2.
  • Guðsteinn F. Jóhannsson, Lækjasmára 56.
  • Halldóra B. Bergþórsdóttir, Gnitaheiði 14a.
  • Hrannar S. Gunnarsson, Bakkasmára 10.
  • Íris Hervör Sveinsdóttir, Hlíðarhjalla 62.
  • Kristín Magnúsdóttir, Lækjasmára 11.
  • Margrét V. Guðmundsd., Arnarsmára 4.
  • Ólöf Rut Stefánsdóttir, Arnarsmára 16.
  • Pálína M. Gunnlaugsdóttir, Bakkasmára 23.
  • Ragnar Pálsson, Lækjasmára 21.
  • Sif Steingrímsdóttir, Fitjasmára 1a.
  • Sigríður Hulda Árnadóttir, Bergsmára 4.
  • Sigrún Ásta Magnúsdóttir, Fellasmára 1.
  • Sveinn Steinsson, Lindasmára 9.
  • Telma Kristín Emilsdóttir, Lækjasmára 98.
  • Tinna Ösp Snorradóttir, Lautasmára 33.
  • Valgerður G. Rúnarsdóttir, Lindasmára 29.
  • Vignir Benediktsson, Víðihvammi 17.
  • Viktor Karl Ævarsson, Brekkusmára 6.

Skírdagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju skírdagur kl. 14. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Aðalberg Snorri Gestsson, Lækjasmára 82.
  • Ágúst Elí Ágústsson, Lindasmára 27.
  • Ágúst Gíslason, Lindasmára 3.
  • Árný Heiða Helgadóttir, Grófarsmára 36.
  • Emil Örn Þórðarson, Lautasmára 39.
  • Guðlaug Bára Sigurðard., Lautasmára 39.
  • Guðmundur B. Ágústsson, Lindasmára 71.
  • Guðmundur H. Helgason, Grófarsmára 36.
  • Heiðar Örn Sigurbjörnsson, Lautasmára 25.
  • Helga Björnsdóttir, Bergsmára 8.
  • Helgi Freyr Rúnarsson, Lækjasmára 102.
  • Hólmsteinn Rafn Steingrímsson, Ekrusmára 10.
  • Jóhannes Smári Smárason, Engihjalla 9.
  • Kolbrún Ýrr Rolandsdóttir , Álftröð 5.
  • Lilja Dröfn Bjarnadóttir, Bakkasmára 14.
  • Margrét Tanja Ragnarsd., Arnarsmára 26.
  • Nói Þór Jónsson, Lautasmára 8.
  • Rakel Ýr Björnsdóttir, Gullsmára 6.
  • Rúnar Skúli Magnússon, Tunguheiði 12.
  • Sif Baldursdóttir, Lindasmára 47.
  • Sonja Einarsdóttir, Lindasmára 47.
  • Steinar Ársælsson, Lindasmára 6.
  • Vigdís Eva Guðmundsd., Brekkusmára 4.

Heimild: mbl.is

Fermingarbörn 2000

Pálmasunnudagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju pálmasunnudag, 16. apríl kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Til aðstoðar sr. Ingimar Ingimarsson. Fermd verða:

  • Arna Óttarsdóttir, Hrauntungu 51.
  • Eva Björg Friðriksdóttir, Löngubrekku 32.
  • Fanney Sigrid Ingólfsdóttir, Lindarhvammi 7.
  • Frímann Haukur Ómarsson, Hlíðarvegi 58.
  • Gréta Þórsdóttir Björnsson, Bjarnhólastíg 6.
  • Guðný Kristín Tryggvadóttir, Reynihvammi 25.
  • Guðrún Jóhanna Sturludóttir, Reynihvammi 8.
  • Guðrún Mist Sigfúsdóttir, Fífuhvammi 41.
  • Gunnar Anton Guðmundsson, Digranesheiði 14.
  • Hrafnhildur Aradóttir, Reynihvammi 17.
  • Ingvar Óli Eymundsson, Grænutungu 8.
  • Jón Ingi Stefánsson, Hlíðarhvammi 1.
  • Katrín Hlíf Sævarsdóttir, Huldubraut 31.
  • Kristinn Loftur Einarsson, Raftahlíð 56, Sauðárkróki.
  • Magnús Gunnarsson, Bakkasmára 21.
  • Óskar Jafetsson, Hlíðarvegi 38.
  • Ragnhildur Þóra Axelsdóttir, Hólahjalla 6.
  • Svavar Þór Birgisson, Marbakkabraut 13.
  • Unnur Karlsdóttir, Digranesvegi 46.
  • Þórarinn Emil Ólafsson, Laufbrekku 7.

Pálmasunnudagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju Pálmasunnudag, 16. apríl, kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Til aðstoðar sr. Ingimar Ingimarsson. Fermd verða:

  • Arnór Sveinn Aðalsteinsson, Fífuhvammi 29.
  • Árdís Ethel Hrafnsdóttir, Sæbólsbraut 26.
  • Benedikt Kristjánsson, Austurgerði 6.
  • Benedikt Þór Ásgeirsson, Hlaðbrekku 6.
  • Birna Rebekka Björnsdóttir, Hrauntungu 56.
  • Elías Guðmundsson, Bjarnhólastíg 16.
  • Guðjón Ívar Jónsson, Hlíðarvegi 27.
  • Guðni Þór Ólafsson, Löngubrekku 29.
  • Guðný Jónasdóttir, Löngubrekku 2.
  • Hafsteinn V. Hafsteinsson, Gullsmára 6.
  • Kolbrún Eva Kristjánsdóttir, Löngubrekku 27.
  • Kristmann Freyr Dagsson, Löngubrekku 1.
  • Ólafur Ísak Geirsson, Laufbrekku 1.
  • Ómar Ingi Guðmundsson, Álfhólsvegi 37.
  • Sigþrúður Birta Jónsdóttir, Digranesvegi 14.
  • Smári Valgeirsson, Vallartröð 7.

Skírdagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju skírdag 20. apríl kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Til aðstoðar sr. Gunnar Rúnar Matthíasson. Fermd verða:

  • Aðalbjörg Ósk Gunnarsdóttir, Arnarsmára 30.
  • Bjarki Þór Reynisson, Lautasmára 37.
  • Björt Karlsdóttir, Lindasmára 5.
  • Brynhildur Hafsteinsdóttir, Lautasmára 6.
  • Brynjar Ingi Unnsteinsson, Lindasmára 22.
  • Daði Þór Þjóðólfsson, Ástúni 12.
  • Dana Rún Heimisdóttir, Gullsmára 10.
  • Davíð Þór Sævarsson, Arnarsmára 28.
  • Elín María Halldórsdóttir, Bakkasmára 6.
  • Elvar Már Ásgeirsson, Lindasmára 89.
  • Heiða Kristín Valdimarsdóttir, Þinghólsbraut 28.
  • Heiðar Karl Ragnarsson, Lindasmára 20.
  • Hildur Einarsdóttir, Grófarsmári 4.
  • Hrafnhildur Ævarsdóttir, Lautasmára 43.
  • Ingunn Sif Höskuldsdóttir, Álfhólsvegi 46d.
  • Kristrún Ólöf Sigurðardóttir, Funalind 5.
  • Linda Björk Markúsdóttir, Hlíðarhvammi 7.
  • Sigmundur Svavarsson, Lundarbrekku 16.
  • Sigríður Elísabet Benediktsdóttir, Víghólastíg 6.
  • Sigríður Elísabet Stefánsdóttir, Laufbrekku 10.
  • Sigrún Magnea Þráinsdóttir, Lindasmára 9.
  • Sigurður Jónsson, Grundarsmára 4.
  • Snorri Hákonarson, Lindasmára 35.
  • Styrmir Sigurðsson, Grundarsmára 3.
  • Svanur Rafn Steinsson,Heiðarhjalla 32.

Skírdagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju skírdag 20. apríl kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Til aðstoðar sr. Ingimar Ingimarsson. Fermd verða:

  • Anna Björk Magnúsdóttir, Bollasmára 9.
  • Ari Gauti Arnbjörnsson, Gullsmára 5.
  • Arna Vala Þórðardóttir, Lindasmára 59.
  • Aþena Mjöll Pétursdóttir, Gullsmára 8.
  • Daniel Merlin Taroni, Lækjarsmára 56.
  • Egill Fivelstad, Hófgerði 6.
  • Emilía Valdimarsdóttir, Arnarsmára 26.
  • Eva Hrönn Gunnarsdóttir, Gullsmára 2.
  • Eyþór Ægisson, Lindasmára 5.
  • Heiðrún Hafþórsdóttir, Foldarsmára 12.
  • Hrafnhildur Björnsdóttir, Gullsmára 3.
  • Ingvar Þorsteinsson, Bakkasmára 19.
  • Jóhann Grétar Ágústsson, Lautarsmára 6.
  • Jóhann Örvarsson, Lækjasmára 66, 2h.
  • Loftur Ingi Bjarnason, Lindasmára 83.
  • Ólafur Andri Guðmundsson, Grófarsmára 29.
  • Snædís Högnadóttir, Arnarsmára 12, íb. 101.
  • Svava Ásgeirsdóttir,Ekrusmára 2.
  • Sæunn Ósk Erlendsdóttir, Lautasmára 35.
  • Vignir Jón Vignisson, Bergsmára 1.

Heimild: mbl.is

Fermingarbörn 1999

Pálmasunnudagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju pálmasunnudag kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Andrea Ingvarsdóttir, Álfhólsvegi 37.
  • Anna Margrét Sigurðard., Álfhólsvegi 59.
  • Ásdís Dagmar Þorsteinsd., Álfhólsvegi 10.
  • Díana Íris Írisardóttir, Lautasmára 20.
  • Elísabet Jónsdóttir, Lindasmára 97.
  • Fanný Norðfjörð Viðarsd., Fjallalind 84.
  • Guðrún Helga Eggertsdóttir, Grænutungu 8.
  • Guðrún Valdimarsdóttir, Hrauntungu 109.
  • Herdís Guðmundsdóttir, Hrauntungu 85.
  • Ingunn Ósk Benediktsdóttir, Geislalind 7.
  • Karólína Kristín Óskarsd., Reynihvammi 19.
  • Ragnheiður Ásta Karlsd., Víðihvammi 3.
  • Rannveig Albína Norðdahl, Álfhólsvegi 93.
  • Rósa Kristín Garðarsdóttir, Engihjalla 3 4-D.
  • Þórunn Jensdóttir, Digranesvegi 48.
  • Davíð Þór Þorsteinsson, Álfhólsvegi 10.
  • Halldór Þorst. Þorsteinsson, Sæbólsbraut 20.
  • Helgi Rafn Ingvarsson, Álfhólsvegi 40.
  • Hlynur Ingvi Samúelsson, Hávegi 1.
  • Kristján S. Tryggvason, Fannborg 7.
  • Patrik Þór Reynisson, Lundarbrekku 14.
  • Sigmundur S. Guðlaugsson, Hamraborg 16.
  • Sigurberg M. Sigurðsson, Digranesvegi 72.
  • Victor Þór Mees, Iðalind 5.

Pálmasunnudagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju pálmasunnudag kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Bergdís Júlía Jóhannsdóttir, Kópavogsbraut 12.
  • Berglind Ósk Magnúsdóttir, Hátröð 5.
  • Erla Dögg Stefánsdóttir, Stafnasel 2.
  • Karen Ósk Sampsted, Vallhólma 18.
  • Katrín Ákadóttir, Huldubraut 20.
  • Ragnheiður Dóra Brynjólfsd., Hrauntungu 87.
  • Saga Össurardóttir, Marbakkabraut 11.
  • Svanhildur Sif Halldórsd., Auðbrekku 29.
  • Bragi Þór Pálsson, Fífuhvammi 9.
  • Brynjar Eddi Rafnarsson, Skjólbraut 4.
  • Hilmar Grétar Sigþórsson, Nökkvavogi 40, Rvk.
  • Hjalti Grettisson, Hjallabrekku 2d.
  • Hlynur Björnsson, Digranesvegi 44.
  • Hlynur Þór Ásgeirsson, Hrauntungu 28.
  • Ríkarður Leó Guðmundsson, Meltröð 10.
  • Stefán Birgir Stefánsson,Álfhólsvegi 46a.

Skírdagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju, Skírdag, kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Aldís Eva Guðmundsdóttir, Lautasmára 45.
  • Ásdís G. Sólmundardóttir, Lundarbrekka 8.
  • Edda Sigurbjörg Ingólfsd., Fífuhvammur 23.
  • Ester Gunnarsdóttir, Hveralind 7.
  • Eva María Árnadóttir, Grundarsmára 20.
  • Guðrún Edda Finnbogad., Arnarsmára 6.
  • Gunnhildur Jónsdóttir, Grófarsmári 23.
  • Hildur Anna Karlsdóttir, Heiðarhjalla 6.
  • Lea Steinþórsdóttir, Grófarsmára 22.
  • Sigrún Arna Gunnarsdóttir, Vogatunga 65.
  • Sigurlaug Sigurðardóttir, Bollasmára 8.
  • Svanhildur Snæland Ómarsd., Lækjasmári 68.
  • Tinna Óðinsdóttir, Lautasmári 45.
  • Unnur G. Þorsteinsdóttir, Lundarbrekka 12.
  • Arnór Ingi Ingvarsson, Kjarrhólmi 14.
  • Ágúst Angantýsson, Bakkasmári 29.
  • Birgir Laufdal Sigurbjörnss., Grundarsmári 13.
  • Grétar Örn Sigurðsson, Grófarsmára 16.
  • Halldór Ragnar Halldórsson, Ljósalind 10.
  • Hilmar Blöndal Sigurðsson, Lækjarsmári 86.
  • Hrafn Jónsson, Vatnsendablett 5.
  • Jóel Manuel Fernandes, Lautarsmári 51.
  • Jóhann Torfi Ólafsson, Arnarsmári 4.
  • Kjartan Ólafsson, Arnarsmári 4.
  • Sigvaldi L. Guðmundsson, Laugalind 3.
  • Trausti V. Gunnlaugsson, Bakkasmára 23.
  • Þorsteinn H. Þorsteinsson, Fjallalind 26.
  • Þórir Gunnarsson, Hólahjalla 12.

Skírdagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju, skírdag, kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Auður Inga Ísleifsdóttir, Ekrusmára 6.
  • Birta Hlíf Dagrúnardóttir, Gullsmára 1.
  • Dagmar Ýr Arnardóttir, Foldasmára 20.
  • Erla Júlía Jónsdóttir, Lindasmára 5.
  • Halldóra F. Guðmundsd., Lautasmára 45.
  • Heiða Ósk Gísladóttir, Lindasmára 1.
  • Helen Ósk Gísladóttir, Lindasmára 1.
  • Kristín Hlíf Ríkharðsdóttir, Lautasmára 51.
  • Margrét Þórey Guðnadóttir, Bergsmára 11.
  • Sandra Dröfn Stefánsdóttir, Lindasmári 37.
  • Sigríður Bjarney Guðnad., Bergsmára 11.
  • Sólveig María Sigurbjörnsd., Lækjasmára 86.
  • Birgir Örn Ragnarsson, Arnarsmára 26.
  • Bjarni Viner Másson, Lautasmára 49.
  • Darri Freyr Helgason, Bollasmára 3.
  • Einar Gísli Gunnarsson, Blikahjalla 1.
  • Guðmundur Pétur Ólafsson, Lækjasmára 70.
  • Gunnar Már Sveinsson, Lundarbrekku 14.
  • Gunnar Örn Jónsson, Grófarsmára19.
  • Hafþór Ægir Þórsson, Digranesheiði 37.
  • Kári Ársælsson, Lindarsmára 6.
  • Óskar Páll Ólafsson, Lautasmára 53.
  • Páll Guðmundsson, Fjallalind 7.
  • Sigurður Atli Steinarsson, Lundarbrekku 6.
  • Sindri Freyr Alexandersson, Lautasmára 31.
  • Steinþór Freyr Þorsteinsson, Lækjarsmára 56

Heimild: mbl.is

Fermingarbörn 1998

Pálmasunnudagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju, pálmasunnudag kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Organisti: Kjartan Sigurjónsson. Messuþjónn: Haraldur Gunnarsson. Fermd verða:

  • Aðalbjörg Eva Aðalsteinsd., Fjallalind 27.
  • Andri Þór Kjartansson, Furugrund 73.
  • Ari Þórðarson, Hlíðarvegi 13.
  • Árni Magnússon, Skólatröð 11.
  • Dagrún Sæmundsdóttir, Álfhólsvegi 46b.
  • Freyja Rós Óskarsdóttir, Digranesvegi 46.
  • Geir Gunnarsson, Hlíðavegi 54.
  • Gísli Páll Jónsson, Digranesvegi 14.
  • Guðlaugur St. Gíslas., Gnípuheiði 6.
  • Guðmundur F. Hafsteinss., Dalseli 38, Rvík.
  • Gunnar Páll Birgisson, Álfhólsvegi 41.
  • Hólmfríður Ó. Samúelsd., Álfhólsvegi 57.
  • Hugrún Hörn Guðbergsd., Huldubraut 4.
  • Hörður Már Hafsteinsson, Álfhólsvegi 63.
  • Jón Hjalti Brynjólfsson, Hrauntungu 87.
  • Jórunn Edda Helgadóttir, Lautasmára 49.
  • María Rut Beck, Bræðratungu 7.
  • Rannveig Alda Haraldsd., Hlíðarvegi 26.
  • Sigrún Helgadóttir, Digranesvegi 18.
  • Svandís Dóra Einarsdóttir, Bræðratungu 23.
  • Svava Karen Jónsdóttir, Hátröð 6.
  • Unnur Björg Ómarsdóttir, Hlíðarvegi 58.
  • Vignir Hrannar Vignisson, Löngubrekku 1.
  • Þorvaldur Ólafsson, Grófarsmára 27.

 

Pálmasunnudagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju, pálmasunnudag kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Organisti: Kjartan Sigurjónsson. Messuþjónn: Haraldur Gunnarsson. Fermd verða:

  • Aðalheiður Halldórsdóttir, Hlíðarvegi 35.
  • Anton Smári Rúnarsson, Haukalind 10.
  • Aron Arnbjörnsson, Þverbrekku 2.
  • Ásgerður Kristjánsdóttir, Víðihvammi 38.
  • Baldvin Blær Oddsson, Hlíðarvegi 21.
  • Ella Björg Rögnvaldsdóttir, Digranesheiði 20.
  • Ellen Sif Sævarsdóttir, Lautasmára 45.
  • Fríða Þórisdóttir, Álfhólsvegi 97.
  • Guðjón Kristjánsson, Víðihvammi 38.
  • Guðni Rúnar Kristinsson, Víðihvammi 23.
  • Heiðar Ingi Gunnarsson, Víðihvammi 9.
  • Héðinn Kristinsson, Lundarbrekku 8.
  • Hildur Guðmundsdóttir, Kársnesbraut 82a.
  • Hrafnhildur Einarsdóttir, Hrauntungu 38.
  • Ingibjörg Ásta Claessen, Álfhólsvegi 25.
  • Kristín Birna Halldórsdóttir, Digranesvegi 52.
  • Kristveig Þorbergsdóttir, Reynihvammi 15.
  • María Birgisdóttir, Heiðarhjalla 19.
  • Sigurður Hannesson, Fífuhvammi 13.
  • Unnur Hauksdóttir, Álfhólsvegi 19.
  • Þórey Björk Þórisdóttir, Bjarnhólastíg 8.
  • Þuríður Eiríksdóttir, Víðihvammi 7.

Skírdagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju skírdag kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Organisti Kjartan Sigurjónsson. Messuþjónn Haraldur Gunnarsson. Fermd verða:

  • Andri Örn Erlingsson, Arnarsmára 26.
  • Arna Vignisdóttir, Grundarsmára 15.
  • Ásdís Rut Gunnarsdóttir, Hlíðarhjalla 73.
  • Ásgeir Ingi Pálmason, Lindasmára 3.
  • Bergsveinn E. Jóhannsson, Lautasmára 47.
  • Birgitta Kristjánsdóttir, Fjallalind 41.
  • Dagbjört Hákonardóttir, Gullsmára 5.
  • Elí Bæring Frímannsson, Lindasmára 45.
  • Elísabet Tómasdóttir, Foldasmára 22.
  • Ellert Sigþór Breiðfjörð Sigurðsson, Arnarsmára 26.
  • Eva Sólveig Þórisdóttir, Lautasmára 37.
  • Guðný Lára Jónsdóttir, Lindasmára 83.
  • Guðrún Ása Jakobsdóttir, Fjallalind 15.
  • Ingibjörg Ýr Herbjörnsd., Grundarsmára 7.
  • Íris Ann Sigurðardóttir, Grófarsmára 18.
  • Kolbeinn Andri Ólafsson, Lækjasmára 13.
  • Kristín Ósk Ingvarsdóttir, Lindasmára 24.
  • Linda Hólmfríður Pétursd., Lautasmára 27.
  • Oscar Angel López, Gullsmára 1.
  • Ólöf Einarsdóttir, Arnarsmára 16.
  • Pétur Benediktsson, Arnarsmára 30.
  • Steinunn Hafsteinsdóttir, Lautasmára 6.
  • Thelma H. Sigurdórsd., Bakkasmára 22.
  • Unnur Svanborg Árnadóttir, Bergsmára 4.
  • Unnur Ýr Konráðsdóttir, Álfhólsvegi 80.

 

Skírdagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju skírdag kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Organisti Kjartan Sigurjónsson. Messuþjónn Haraldur Gunnarsson. Fermd verða:

  • Arna Einarsdóttir, Lindasmára 1.
  • Arnar Þórðarson, Foldasmára 18.
  • Arnór Guðmundsson, Lautasmára 33.
  • Arnþór Magnússon, Bakkasmára 2.
  • Bjarni Egill Ögmundsson, Foldasmára 8.
  • Daníela Gunnarsdóttir, Gullsmára 10.
  • Eyjólfur Berg Axelsson, Grundarsmára 18.
  • Guðmundur Halldór Atlason, Lindasmára 13.
  • Guðmundur Halldórsson, Hrauntungu 79.
  • Hrafnhildur Kristjánsdóttir, Heimalind 11.
  • Johan Jan-Erik Viljakainen, Jöklalind 6.
  • Jóhanna Katrín Pálsdóttir, Lækjasmára 108.
  • Oddný Björg Jónsdóttir, Lautasmára 8.
  • Rannver Sigurjónsson, Lindasmára 54.
  • Reynir Örn Reynisson, Brekkusmára 1.
  • Sif Hermannsdóttir, Arnarsmára 10.
  • Sigurjón Jónsson, Lækjasmára 96.
  • Sigurvin Jóhannesson, Lindasmára 33.
  • Þorbjörg Alda Marinósdóttir, Lindasmára 93.

Annar í páskum kl. 11

Ferming í Digraneskirkju annan páskadag kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Organisti Kjartan Sigurjónsson. Messuþjónn Haraldur Gunnarsson. Fermd verða:

  • Anna Elsa Eggertsdóttir,  Lautasmára 29.
  • Elsa Lillý Lárusdóttir, Víðihvammi 12.
  • Eva María Guðmundsdóttir, Skólagerði 15.
  • Guðmundur Hansen Gíslason, Digranesheiði 26.
  • Guðrún Ólafsdóttir, Smiðjuvegi 13.
  • Halldóra Jóna Guðmundsd., Gullsmára 4.
  • Harpa Dögg Ingimundard., Lækjasmára 86.
  • Hreinn Snævar Jónsson, Lundarbrekku 8.
  • Ingólfur Eyrfeld Guðjónsson, Engihjalla 17.
  • Karen Jóhannsdóttir, Digranesheiði 15.
  • Ragnar Steinn Ólafsson, Laufbrekku 7.
  • Ragnheiður S. Kjartansd., Hólahjalla 4.
  • Sólveig Björnsdóttir, Digranesheiði 22.

Heimild: mbl.is

Fermingarbörn 1997

Pálmasunnudagur kl. 11

Fermingar í Digraneskirkju kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Anna Júlía Eiríksdóttir, Hrauntungu 20.
  • Arnar Jónsson, Hlíðarvegi 32.
  • Bjarnveig Birgisdóttir, Bjarnhólastíg 4.
  • Björg Magnúsdóttir, Bröttutunga 3.
  • Brynja Rut Vilhjálmsdóttir, Fögrukinn 21, Hafnarf.
  • Daníel Steinarr Jökulsson, Grófarsmára 7.
  • Daníel Viðar Gunnþórsson, Sefgörðum 18, Seltj.nesi.
  • Emil Húni Bjarnarson, Bakkasmára 27.
  • Erlendur Jónsson, Hlíðarhvammi 13.
  • Eva Dögg Jafetsdóttir, Hlíðarvegi 38.
  • Gestur Steinþórsson, Grófarsmára 22.
  • Gestur Örn Ákason, Fífuhvammi 31.
  • Guðmundur B. Þorsteinsson, Sæbólsbraut 20.
  • Guðmundur B. Sigurbjörnss., Reynihvammi 24.
  • Gunnar Hrafn Gunnarsson, Sæbólsbraut 21.
  • Halldór Örn Jónsson, Bræðratungu 6.
  • Hanna Ósk Helgadóttir, Hlíðarhjalla 59.
  • Hákon Gunnarsson, Bjarnhólastíg 14.
  • Hjördís Arnardóttir, Laufbrekku 23.
  • Hrefna Gunnarsdóttir, Hlíðarvegi 12.
  • Ingólfur Hreimsson, Hátröð 2.
  • Ingvar Óskarsson, Hrauntungu 75.
  • Ísak Halldórsson Nguyen, Lindasmára 52.
  • Jóhann Heiðar Árnason, Skólatröð 9.
  • Karl Tryggvason, Reynihvammi 25.
  • Kjartan V. Guðmundsson, Bræðratungu 24.
  • María Lena Ólafsdóttir, Digranesvegi 54.
  • Reynir Hólm Gunnarsson, Víðihvammi 14.
  • Sigurbjörn R. Sigurbjörnss., Reynihvammi 24.
  • Sólrún Björk Eiríksdóttir, Digranesvegi 63.
  • Steinunn Vigdís Steindórsd., Laufbrekka 2.
  • Svavar Snær Kjartansson, Fífulind 4.
  • Víglundur Páll Einarsson, Funalind 1.

Pálmasunnudagur kl. 14

Fermingar í Digraneskirkju kl. 14. Fermd verða:

  • Aðalsteinn A. Guðmundsson, Furugrund 70.
  • Álfrún Pálsdóttir, Reynigrund 11.
  • Ásgerður Drífa Stefánsd., Hjallabrekku 41.
  • Elísa Ósk Skæringsdóttir, Reynigrund 35.
  • Erna Jóhannesdóttir, Reynigrund 77.
  • Finnur Eiríksson, Furugrund 52.
  • Kristjana María Kristjánsd., Birkigrund 74.
  • Markús Sævar Gíslason, Arnarsmára 28.
  • Rut Stefánsdóttir, Birkigrund 22.
  • Sóley Ösp Vilhjálmsdóttir, Birkigrund 9b.
  • Stefán Haukur Viðarsson, Víðigrund 57.
  • Svala Ósk Aðalgeirsdóttir, Lækjarsmára 92.
  • Sædís Þorbjörnsdóttir, Mel v/ Nýbýlaveg.
  • Valdimar G. Kristinsson, Lynghæð 5.

Skírdagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Adda Ellertsdóttir,  Efstihjalla 7.
  • Andri Freyr Hilmarsson, Fannafold 168.
  • Anna Svava Sólmundard., Lundarbrekku 8.
  • Arndís Sveinbjörnsdóttir, Álfhólsvegi 79d.
  • Auður Ösp Valdimarsdóttir, Lundarbrekku 2.
  • Ásdís Eyrún Sigurgeirsd., Digranesheiði 4.
  • Björn Hrannar Björnsson, Fögrubrekku 41.
  • Dagbjört Kristín Viðarsd., Lundarbrekku 6.
  • Dolores Rós Valencia, Lindasmára 26.
  • Elín Edda Þorkelsdóttir, Engihjalla 3c.
  • Erna Hanna Ásbjörnsdóttir, Hlaðbrekku 14.
  • Guðbjörg Anna Guðbjörnsd., Álfhólsvegi 69a.
  • Gunnar Ólafsson, Lindasmára 14.
  • Gunnar Örn Sveinsson, Lautasmára 31.
  • Gúrí Helena Petersen, Lindasmára 7.
  • Hallfríður Anna Björgvinsd., Álfhólsvegi 125.
  • Hallgrímur Þ. Finnbogason, Lindasmára 3.
  • Hlín Ágústsdóttir, Lindasmára 27.
  • Karl Jóhann Gunnarsson, Digranesheiði 43.
  • Margrét Ósk Tómasdóttir, Sunnuhvoli, Mosfellsbæ.
  • Matthías Óskarsson, Grænatúni 4.
  • Ólafur Víðir Ólafsson, Álfhólsvegi 91.
  • Pétur Þ. Fjeldsted, Lindasmára 30.
  • Sigþór Már Valdimarsson, Lundarbrekku 2.
  • Sindri Kristinsson, Lundarbrekku 8.
  • Sólveig Sigurðardóttir, Arnarsmára 18.
  • Sveinn Bragi Sveinsson, Ástúni 10.
  • Theódóra Kjartansdóttir, Lundarbrekku 6.
  • Una Björg Guðmundsdóttir, Lindasmára 87.
  • Unnur Íris Bjarnadóttir, Gnitaheiði 5.

Annar í páskum kl. 11

Ferming í Digraneskirkju kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Brynjar Már Ástbjörnsson, Skálaheiði 5.
  • Einar Árni Ævarsson, Furugrund 24.
  • Guðrún Helga Schopka, Birkigrund 8.
  • Hanna Lára Kristjánsdóttir, Sólhlíð 3, Vestm.eyjum.
  • Katrín Jóna Kristinsdóttir, Hjallabrekku 9.
  • Steingrímur Jón Guðjónsson, Lindarsmári 39.
  • Þuríður Magnúsdóttir, Reynihvammur 10.

Sumardagurinn fyrsti kl. 13

Fermingar í Digraneskirkju kl. 13. Fermdir verða:

  • Ari Svavar Guðmundsson, Þangbakki 10.
  • Sigurjón Auðun Ólafsson, Smiðjuvegi 13.

Heimild: mbl.is

Fermingarbörn 1996

Pálmasunnudagur kl. 11

FERMING í Digraneskirkju kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Ágúst Aron Gunnarsson, Gullsmára 1.
  • Anna Bergljót Thorarensen, Furugrund 28.
  • Aron Þór Haraldsson, Dimmuhvarfi 3.
  • Ásthildur Guðlaugsdóttir, Furugrund 42.
  • Birgir Hrannar Stefánsson, Vallartröð 3.
  • Egill Fjalar Jensson, Lindasmára 16.
  • Einar Óli Ólason, Birkigrund 11a.
  • Guðmundur Steinn Sigurðsson, Furugrund 58.
  • Harald Gunnar Halldórsson, Bakkasmára 6.
  • Helgi Magnússon, Lindasmára 7.
  • Hlífar Einarsson, Álfhólsvegi 36.
  • Ívar Þór Axelsson, Hólahjalla 6.
  • Jón Snær Ragnarsson, Hlíðarhjalla 40.
  • Karl Ágúst Þorbergsson, Reynigrund 31.
  • Kristrún Helga Bernhöft, Birkigrund 10.
  • Magnús Ásgeir Ólafsson, Lækjarsmára 86.
  • Margrét Pollý Hauksdóttir, Lundarbrekku 10.
  • Markús Már Sigurðsson, Reynigrund 19.
  • Ólafur Már Ólafsson, Hlíðardal 2.
  • Páll Örvar Svansson, Lundarbrekku 2.
  • Ragnar Jón Dennisson, Eyktarsmára 6.
  • Ragnheiður Gísladóttir, Digranesheiði 26.
  • Róbert Lárusson, Lóurima 18, Selfossi.
  • Róbert Þröstur Skarphéðinsson, Álfhólsvegi 78.
  • Sara Katrín Sigurðardóttir, Reynigrund 21.
  • Sigrún Pálína Magnúsdóttir, Nýbýlavegi 56.
  • Silja Stefánsdóttir, Gullsmára 1.
  • Úlfhildur Ævarsdóttir, Lautasmára 43.
  • Þóra Margrét Sigurðardóttir, Furugrund 26.
  • Þóra Tómasdóttir, Lindasmára 48.
  • Þórdís Guðrún Jakobsdóttir, Tunguheiði 4.

Pálmasunnudagur kl. 14

FERMING í Digraneskirkju kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Arndís Erla Jónsdóttir, Fífuhjalla 21.
  • Egill Óskarsson, Heiðarhjalla 27.
  • Fanney Dögg Sigurðardóttir, Álfaheiði 8d.
  • Friðvin Logi Oddbjörnsson, Álfhólsvegi 77.
  • Guðmundur Bernhard Jóhannsson, Álfhólsvegi 95.
  • Guðríður Magndís Guðmundsdóttir, Álfhólsvegi 26.
  • Hákon Ragnars, Hrauntungu 66.
  • Haraldur Ingi Ingólfsson, Ástúni 12.
  • Helena Kristinsdóttir, Lyngbrekku 3.
  • Hjördís Ýr Sveinsdóttir, Brekkuhjalla 7.
  • Inga Dröfn Sváfnisdóttir, Engihjalla 17.
  • Íris Ósk Ágústsdóttir, Melaheiði 9.
  • Jóhann Vilborgarson Gíslason, Lyngbrekku 16.
  • Jóhanna Bergsteinsdóttir, Hlíðarhjalla 39b.
  • Karólína Gunnarsdóttir, Kjarrhólma 24.
  • Kristín Erla Guðnadóttir, Lyngheiði 4.
  • Kristín Rut Kjartansdóttir, Brekkuhjalla 3.
  • Magnús Þór Hjálmarsson, Hjallabrekku 22.
  • Ólafur Páll Einarsson, Furuhjalla 9.
  • Ragnheiður Ósk Jensdóttir, Lyngbrekku 9.

Skírdagur kl. 11

FERMING í Digraneskirkju kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Anna Snorradóttir, Auðbrekku 34.
  • Berglind Elínardóttir, Löngubrekku 15.
  • Bjarnheiður Jónsdóttir, Pálmholti 6, Þórshöfn.
  • Brynjar Freyr Valsteinsson, Trönuhjalla 23.
  • Einar Sverrir Sigurðsson, Birkihvammi 3.
  • Elfa Dröfn Stefánsdóttir, Hlíðarhvammi 1.
  • Elsa María Rögnvaldsdóttir, Hrauntungu 27.
  • Erla Heiðrún Benediktsd. Lautasmára 29.
  • Guðrún Svava Baldursdóttir, Vogatungu 16.
  • Halldór Ingi Jónsson, Hrauntungu 48.
  • Harpa Dögg Kjartansdóttir, Laufbrekku 16.
  • Ingimundur Jónasson, Skólatröð 5.
  • Jón Skjöldur Níelsson, Birkihvammi 19.
  • Kristín Magdalena Kristjánsdóttir, Sólhlíð 3, Vestm.eyjum.
  • Lára Rúnarsdóttir, Lindasmára 41.
  • Oddný Helgadóttir, Ingólfsbraut 75, Kóp.
  • Pála Hallgrímsdóttir, Fífuhvammi 41.
  • Ragnhildur Guðrún Finnbjörnsdóttir, Hátröð 8.
  • Sigríður Sunna Ebenesard. Hlíðarvegi 27.
  • Sigurgeir Kristjánsson, Arnarsmára 14.
  • Úlfar Freyr Jóhannsson, Hlíðarvegi 50.

Annar í páskum kl. 11

FERMING í Digraneskirkju kl. 11. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Andri Már Gunnarsson, Hjallabrekka 27.
  • Anna Regína Björnsdóttir, Daltún 24.
  • Birna Hallgrímsdóttir, Neðstaleiti 9.
  • Brynjar Laufdal Erlingsson, Furugrund 62.
  • Gísli Páll Ingimundarson, Brekkuhjalli 7.
  • Guðmundur Karl Einarsson, Grenigrund 14.
  • Hafsteinn Ævar Jóhannsson, Álfatún 7.
  • Halldór Örn Magnússon, Furugrund 64.
  • Heiða María Sigurðardóttir, Furugrund 79.
  • Ísabella Ruth Borgþórsdóttir, Vatnsendablettur 6.
  • Ólöf Jóna Elíasdóttir, Birkigrund 33.
  • Sigríður Antonsdóttir, Víðigrund 3.
  • Sigríður Birna Elíasdóttir, Birkigrund 33.
  • Sigurvin Friðbjarnarson, Furugrund 2.
  • Stefán Már Kjartansson, Birkigrund 1.
  • Stefán Örn Hreggviðsson, Álfatún 17.
  • Stella Vestmann, Sandbrovägen 19a, Tärby.
  • Tryggvi Jónsson, Víðigrund 1.
  • Valgerður Ólafsdóttir, Vatnsendabletti 130.

Annar í páskum kl. 14

FERMING í Digraneskirkju kl. 14. Prestur sr. Gunnar Sigurjónsson. Fermd verða:

  • Andri Már Einarsson, Laufbrekka 21.
  • Birna Eik Benediktsdóttir, Víghólastígur 5.
  • Christian Marino Friis Nielsen, Digranesvegur 36.
  • Einar Ólafur Einarsson, Vallartröð 4.
  • Erla María Magnúsdóttir, Lautasmári 39.
  • Freyr Ólafsson, Hjallabrekka 29.
  • Guðjón Einar Guðmundsson, Álfhólsvegur 27.
  • Guðjón Júlíusson, Fannborg 9.
  • Guðmundur Borgar Gíslason, Lautasmára 27.
  • Guðni Ásbjörnsson, Hlíðarvegur 10.
  • Guðni Freyr Sigurðsson, Lautasmári 53.
  • Gunnar Örn Ingólfsson, Lindarhvammur 7.
  • Höskuldur Þorbjarnarson, Digranesvegur 26.
  • Hulda Fríða Björnsdóttir, Hlíðarhjalli 40.
  • Ívar Örn Árnason, Auðbrekka 2.
  • Jón Reynir Hilmarsson, Langabrekka 15a.
  • Marinó Þórisson, Bjarnhólastígur 8.
  • Marta Björk Marteinsdóttir, Birkihvammur 14.
  • Ragnar Ingi Gunnarsson, Vallartröð 1.
  • Sigurlaug Helga Guðmundsdóttir, Meltröð 10.
  • Valdimar Örn Helgason, Digranesvegur 60.

Heimild: mbl.is

Fermingarbörn 1995

Sunnudagurinn 26. mars kl. 14

Ferming í Digraneskirkju kl. 14. Prestur sr. Þorbergur Kristjánsson. Fermd verða:

  • Arnar Jón Agnarsson,  Lautarsmára 35.
  • Ásgrímur Albertsson,  Birkigrund 21.
  • Baldvin Einarsson,  Furugrund 30.
  • Björn Hákon Jónsson,  Meltröð 8.
  • Bragi Þór Guðlaugsson,  Hamraborg 16.
  • Einar Örn Arnarson,  Furugrund 73.
  • Einar Valur Bjarnason,  Lautarsmára 31.
  • Guðmundur Sigfússon,  Löngubrekku 18.
  • Hörður Sigurjón Bjarnason,  Gnípuheiði 2.
  • Jón Heiðar Gunnarsson,  Digranesheiði 43.
  • Ólafur Fannar Ólafsson,  Furugrund 62.
  • Agnes Björg Bergþórsdóttir, Fífuhvammi 5.
  • Áslaug Einarsdóttir, Birkigrund 7.
  • Berglind Petersen, Hrauntungu 93.
  • Dagmar Þórðardóttir, Víðigrund 59.
  • Elín Ása Magnúsdóttir, Álfhólsvegi 30.
  • Erla Dögg Guðmundsdóttir, Selbrekku 32.
  • Eva María Sigurðardóttir, Digranesvegi 74.
  • Eyrún Ósk Ingólfsdóttir, Vogatungu 4.
  • Sigrún Ólöf Ingólfsdóttir, Vogatungu 4.
  • Harpa Steinunn Steingrímsdóttir,  Löngubrekku 13.
  • Hrafnhildur Hjartardóttir, Grundarsmára 11.
  • Sara Hlín Sigurðardóttir, Furugrund 81.
  • Þórhildur Þorkelsdóttir, Hrauntungu 2.

Pálmasunnudagur kl. 14

FERMING í Digraneskirkju kl. 14. Prestur sr. Þorbergur Kristjánsson. Fermd verða:

  • Andri Már Helgason, Hlíðarhjalla 59.
  • Ágúst Önundarson, Furugrund 50.
  • Birgir Daníelsson, Löngubrekku 30.
  • Bjarni Stefánsson, Brekkuhjalla 9.
  • Guðmundur Árni Hjartarson, Furugrund 81.
  • Gunnar Gunnarsson, Birkihvammi 5.
  • Haukur Smári Gröndal, Selbrekku 26.
  • Matthías Kormáksson, Lundarbrekku 2.
  • Samúel Kristjánsson, Furugrund 40.
  • Sigmundur Bjarki Garðarsson, Auðbrekku 2.
  • Tómas Sturlaugsson, Lundarbrekku 12.
  • Aðalheiður Erlendsdóttir, Skólatröð 3.
  • Anna Sólveig Áskelsdóttir, Hrauntungu 47.
  • Ásta Kristín Victorsdóttir, Selbrekku 36.
  • Gróa Ólöf Þorgeirsdóttir, Bjarnhólastíg 13.
  • Helga Rós Reynisdóttir, Furugrund 46.
  • Íris Björk Árnadóttir, Bergsmára 4.
  • Íris Finnbogadóttir, Nýbýlavegi 48.
  • Íris Stefánsdóttir, Víðigrund 53.
  • Kamilla Guðmundsdóttir, Digranesvegi 61.
  • Sonja Stefánsdóttir, Víghólastíg 16.
  • Sólveig Íris Sigurðardóttir, Álfhólsvegi 10.
  • Stella Rún Kristjánsdóttir, Furugrund 28.

Annar í páskum kl. 11

FERMING í Digraneskirkju kl. 11.00. Prestur sr. Þorbergur Kristjánsson. Fermd verða:

  • Axel Ingi Jónsson, Engjaseli 56.
  • Róbert Ólafur Jónsson, Hrauntungu 71.
  • Sigurður Sævar Ragnarsson, Hamraborg 24.
  • Dagný Ágústsdóttir, Furugrund 20.
  • Dagrún Fanný Liljarsdóttir, Hlíðarvegi 55.
  • Elín Arnbjörnsdóttir, Þverbrekku 4.
  • Eygló Ólafsdóttir, Birkigrund 13.
  • Hildur Sigfúsdóttir, Álfhólsvegi 55.
  • Hrefna Ástþórsdóttir, Birkihvammi 13.
  • Inga Rós Júlíusdóttir, Hlíðarhvammi 5.
  • Lísa Pálsdóttir, Grenigrund 8.
  • Margrét Hlín Sigurðardóttir, Birkihvammi 3.
  • Nanna Margrét Brynjarsdóttir, Selbrekku 28.
  • Sigurbjörg Ellen Helgadóttir, Reynihvammi 2.
  • Tinna Bjarnadóttir, Álfhólsvegi 6 A.

Heimild: mbl.is