Fermingarbörn 2001

Þú ert hér: :Home/Fermingarbörn/Fermingarbörn 2001

Pálmasunnudagur kl. 11

Ferming í Digraneskirkju 8. apríl pálmasunnudag kl. 11. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Alfreð Gunnar Sæmundsson, Álfhólsvegur 46 B.
  • Ásgerður Stefanía Baldursdóttir, Vogatunga 16.
  • Ástdís Maren Guðnadóttir, Auðbrekka 38.
  • Baldur Sigurðsson, Digranesvegur 72.
  • Eva Halldóra Guðmundsdóttir, Neðstatröð 2.
  • Eva Sjöfn Helgadóttir, Hlíðavegur 64.
  • Greta Mjöll Samúelsdóttir, Álfhólsvegur 57.
  • Guðjón Janus Guðjónsson, Ásbraut 7.
  • Halldór Snær Óskarsson, Reynihvammur 19.
  • Helga Hrönn Óskarsdóttir, Álfhólsvegi 63.
  • Hjalti Óskarsson, Heiðarhjalli 27.
  • Hulda Hjálmarsdóttir, Melaheiði 13.
  • Jón Guðmundsson, Álfhólsvegur 101.
  • Karl Sigurður Sigfússon, Víðihvammur 11.
  • Lilja Níelsdóttir, Álfabrekka 15.
  • María Konráðsdóttir, Álfhólsvegur 80.
  • Oddur Vilhjálmsson, Digranesvegur 18a.
  • Sigurður B. Sigurðsson, Gnípuheiði 7.
  • Sunneva Lind Ólafsdóttir, Brekkuhjalli 3.
  • Unnur G. Ásgeirsdóttir, Melahvarf 10.
  • Valgeir Tómasson, Digranesvegur 76.

Pálmasunnudagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju 8. apríl pálmasunnudag kl. 14. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Andri Freyr Jónsson, Galtalind 19.
  • Axel Haraldsson, Víghólastígur 8.
  • Árni Þór Þorgeirsson, Álfhólsvegur 45.
  • Ásgrímur Geir Logason, Lindasmári 13.
  • Brynjólfur Sveinn Ívarsson, Hlíðarvegur 44.
  • Einhildur Ýr Gunnarsdóttir, Álfaheiði 12.
  • Fannar Logi Jóhannsson, Kópavogsbraut 12.
  • Hrafnkell Jónsson, Álfhólsvegur 107.
  • Hulda Hrund Höskuldsdóttir, Hlíðarvegur 11.
  • Íris Gróa Sveinsdóttir, Skólatröð 7.
  • Kristín Ómarsdóttir, Reynihvammur 17.
  • Lára Guðjónsdóttir, Álfhólsvegur 85.
  • Lovísa Lára Halldórsdóttir, Auðbrekka 29.
  • Magnús Ágústsson, Bjarnhólastígur 3.
  • Sara Lárusdóttir, Arnarsmári 30.
  • Sif Björnsdóttir, Lautarsmára 39.
  • Sunneva Mist Kiernan, Digranesvegur 36.
  • Tania Dröfn Unnsteinsdóttir, Vallartröð 5.
  • Viktor Orri Árnason, Nýbýlavegur 94.

Skírdagur kl. 10

Ferming í Digraneskirkju skírdagur kl. 10. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Andri Dagur Símonarson, Gullsmára 1.
  • Ásdís Elva Jónsdóttir, Gullsmára 4.
  • Dagmar Una Finnbogad., Lindasmára 3.
  • Dagur Pálsson, Bergsmára 6.
  • Edda Vigdís Brynjólfsdóttir, Lækjarsmára 80.
  • Hákon Þórðarson, Foldasmára 18.
  • Helga K. Guðmundsdóttir, Lækjarsmára 100.
  • Ingi Már Kjartansson, Digranesheiði 24.
  • Ingvar Gíslason, Víghólastíg 11 b.
  • Jóhanna G. Magnúsdóttir, Lindasmára 77.
  • Jóhanna Sigurjónsdóttir, Lækjarsmára 62.
  • Margrét Rúnarsdóttir, Lindasmára 41.
  • Ólafur Aron Tryggvason, Lækjarsmára 104.
  • Ólöf Heiða Friðriksdóttir, Lindasmára 11.
  • Rannveig Hafsteinsdóttir, Lækjarsmára 82.
  • Tinna Kristín Þórðardóttir, Lindasmára 59.
  • Örvar Guttormsson, Lindasmára 29.

Skírdagur kl. 12

Ferming í Digraneskirkju skírdagur kl. 12. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Andri Þór Bjarnason, Bakkahjalla 3.
  • Arna Íris Vilhjálmsdóttir, Arnarsmára 6.
  • Arnar Már Búason, Heiðarhjalla 7.
  • Birgir Daði Jóhannsson, Grófarsmára 12.
  • Elín Edda Angantýsdóttir, Bakkasmára 29.
  • Friðrik Þór Stefánsson, Lindasmára 69.
  • Gréta Björk Guðráðsdóttir, Lindasmára 8.
  • Guðrún Þorsteinsdóttir, Bergsmára 2.
  • Guðsteinn F. Jóhannsson, Lækjasmára 56.
  • Halldóra B. Bergþórsdóttir, Gnitaheiði 14a.
  • Hrannar S. Gunnarsson, Bakkasmára 10.
  • Íris Hervör Sveinsdóttir, Hlíðarhjalla 62.
  • Kristín Magnúsdóttir, Lækjasmára 11.
  • Margrét V. Guðmundsd., Arnarsmára 4.
  • Ólöf Rut Stefánsdóttir, Arnarsmára 16.
  • Pálína M. Gunnlaugsdóttir, Bakkasmára 23.
  • Ragnar Pálsson, Lækjasmára 21.
  • Sif Steingrímsdóttir, Fitjasmára 1a.
  • Sigríður Hulda Árnadóttir, Bergsmára 4.
  • Sigrún Ásta Magnúsdóttir, Fellasmára 1.
  • Sveinn Steinsson, Lindasmára 9.
  • Telma Kristín Emilsdóttir, Lækjasmára 98.
  • Tinna Ösp Snorradóttir, Lautasmára 33.
  • Valgerður G. Rúnarsdóttir, Lindasmára 29.
  • Vignir Benediktsson, Víðihvammi 17.
  • Viktor Karl Ævarsson, Brekkusmára 6.

Skírdagur kl. 14

Ferming í Digraneskirkju skírdagur kl. 14. Prestar sr. Gunnar Sigurjónsson og sr. Magnús B. Björnsson. Fermd verða:

  • Aðalberg Snorri Gestsson, Lækjasmára 82.
  • Ágúst Elí Ágústsson, Lindasmára 27.
  • Ágúst Gíslason, Lindasmára 3.
  • Árný Heiða Helgadóttir, Grófarsmára 36.
  • Emil Örn Þórðarson, Lautasmára 39.
  • Guðlaug Bára Sigurðard., Lautasmára 39.
  • Guðmundur B. Ágústsson, Lindasmára 71.
  • Guðmundur H. Helgason, Grófarsmára 36.
  • Heiðar Örn Sigurbjörnsson, Lautasmára 25.
  • Helga Björnsdóttir, Bergsmára 8.
  • Helgi Freyr Rúnarsson, Lækjasmára 102.
  • Hólmsteinn Rafn Steingrímsson, Ekrusmára 10.
  • Jóhannes Smári Smárason, Engihjalla 9.
  • Kolbrún Ýrr Rolandsdóttir , Álftröð 5.
  • Lilja Dröfn Bjarnadóttir, Bakkasmára 14.
  • Margrét Tanja Ragnarsd., Arnarsmára 26.
  • Nói Þór Jónsson, Lautasmára 8.
  • Rakel Ýr Björnsdóttir, Gullsmára 6.
  • Rúnar Skúli Magnússon, Tunguheiði 12.
  • Sif Baldursdóttir, Lindasmára 47.
  • Sonja Einarsdóttir, Lindasmára 47.
  • Steinar Ársælsson, Lindasmára 6.
  • Vigdís Eva Guðmundsd., Brekkusmára 4.

Heimild: mbl.is

By | 2016-01-07T09:57:34+00:00 1. september 2000 17:38|