Áföll og sorgarviðbrögð 

Fræðslufundur fyrir foreldra fermingarbarna í söfnuðum Þjóðkirkjunnar í Kópavogi verður haldinn í Borgum, safnaðarheimili Kópavogskirkju fimmtudaginn 14. febrúar kl. 20-21.30  Sr. Sigfús Kristjánsson prestur í Hjallakirkju flytur fyrirlestur um áföll og sorgarviðbrögð.  Þetta kvöld er sameiginlegt með öllum fjórum kirkjum kópavogs og er þetta í annað sinn sem slíkt fræðslukvöld er haldið.  Staðsetning er Borgir safnaðarheimili Kópavogskirkju og hefst erindið kl. 20.  Eftir verður boðið upp á umræður en stefnt er að því að erindi og umræðum verði lokið kl. 21:30. Sigfús er prestur við Hjallakirkju og er einn höfunda fyrirlesturs um sorg og sorgarviðbrögð sem farið hefur í flesta framhaldsskóla landsins.  Sú fræðsla hefur verið hluti af lífsleiknifræðslu í MK undanfarin 8 ár.

Athugið að fundurinn er fyrir foreldra/forráðamenn fermingarbarna.

Fundurinn er samstarfverkefni allra sókna Þjóðkirkjunnar í Kópavogi

2. febrúar 2013 - 11:57

Sr. Gunnar Sigurjónsson