Sr. Gunnar Sigurjónsson
Sr. Gunnar SigurjónssonSóknarprestur Digranes- og Hjallaprestakalls
gunnar@digraneskirkja.is
Sími: 554 1620 / 554 1630

sr. Karen Lind Ólafsdóttir
sr. Karen Lind ÓlafsdóttirPrestur
karen@hjallakirkja.is
Sími: 554 1620 / 554 1630
Sérsvið: öldrunarstarf
Sr. Helga Kolbeinsdóttir
Sr. Helga KolbeinsdóttirPrestur
helga@digraneskirkja.is
Sérsvið: æskulýðsmál
Sr. Sunna Dóra Möller
Sr. Sunna Dóra MöllerPrestur
sunna@hjallakirkja.is
Staðgengill sóknarprests í fjarveru hans

Viðtalstímar presta

Prestar kirkjunnar bjóða upp á fasta viðtalstíma alla þriðjudaga, miðvikudaga og fimmtudaga á milli kl. 11 og 13. Þjónustan er veitt án endurgjalds.

Tímapantanir í síma 554 1620

Anton Rafn Ásmundsson
Anton Rafn ÁsmundssonKirkjuvörður
Guðrún Sigurðardóttir
Guðrún SigurðardóttirSkrifstofustjóri
Sími: 699-0370
gudrun@hjallakirkja.is
Halla Marie Smith
Halla Marie SmithÆskulýðsfulltrúi
Sími: 822 5614
halla.marie@gmail.com
Ólöf
Ólöf Húsmóðir Digraneskirkju
Sigríður Sigurðardóttir
Sigríður SigurðardóttirKirkjuvörður
Sólveig Sigríður Einarsdóttir
Sólveig Sigríður EinarsdóttirOrganisti
Sími: 696-4766
solveigseinars@gmail.com

Sunnudagaskóli

  • Halla Marie Smith, æskulýðsfulltrúi. Netfang: halla@hjallakirkja.is.

  • Sara Lind Arnfinnsdóttir, leiðtogi
  • Ásdís Þorvaldsdóttir, leiðtogi

6-9 ára starf

  • Helga Kolbeinsdóttir, æskulýðsprestur. Netfang: helga@digraneskirkja.is
  • Halla Marie Smith, æskulýðsfulltrúi. Netfang: halla@hjallakirkja.is

  • Ásdís Þorvaldsdóttir, leiðtogi

  • Snærún Tinna Torfadóttir, leiðtogi

Æskulýðsfélag Digranes- og Hjallakirkju

  • Halla Marie Smith, leiðtogi. Netfang: halla@hjallakirkja.is

  • Sara Lind Arnfinnsdóttir, leiðtogi

  • Margrét Leifsdóttir, leiðtogi.

  • Ásdís Þorvaldsdóttir, leiðtogi

  • Matthildur Þóra Bolladóttir leiðtogi