Sr. Gunnar Sigurjónsson
Sr. Gunnar SigurjónssonSóknarprestur Digranes- og Hjallaprestakalls
gunnar@digraneskirkja.is
Sími: 554 1620 / 554 1630

sr. Karen Lind Ólafsdóttir
sr. Karen Lind ÓlafsdóttirPrestur
karen@hjallakirkja.is
Sími: 554 1620 / 554 1630
Sérsvið: öldrunarstarf
Sr. Helga Kolbeinsdóttir
Sr. Helga KolbeinsdóttirPrestur
helga@digraneskirkja.is
Sérsvið: æskulýðsmál
Sr. Sunna Dóra Möller
Sr. Sunna Dóra MöllerPrestur
sunna@hjallakirkja.is
Staðgengill sóknarprests í fjarveru hans
Sr. Bolli Pétur Bollason
Sr. Bolli Pétur BollasonPrestur

Viðtalstímar presta

Prestar kirkjunnar bjóða upp á fasta viðtalstíma alla virka daga milli 11.00 og 13.00. Þjónustan er veitt án endurgjalds.

Mánudaga er alltaf prestur til viðtals í Digraneskirkju kl. 11.00 og 13.00. Lokað í Hjallakirkju.

Þriðjudaga, miðvikudaga og fimmtudaga er prestur til viðtals í Digraneskirkju kl. 11.00 – 13.00

Fimmtudaga er prestur til viðtals í Hjallakirkju kl. 12.00 – 14.00.

Föstudaga er prestur til viðtals í Hjallakirkju kl. 10.00-12.00. Lokað er í Digraneskirkju.

Tímapantanir í síma 554-1620 og 554-6715

Guðrún Sigurðardóttir
Guðrún SigurðardóttirSkrifstofustjóri
Sími: 699-0370
gudrun@hjallakirkja.is
Halla Marie Smith
Halla Marie SmithÆskulýðsfulltrúi
Sími: 822 5614
halla.marie@gmail.com
Ólöf
Ólöf Húsmóðir Digraneskirkju
Sigríður Sigurðardóttir
Sigríður SigurðardóttirKirkjuvörður
Sólveig Sigríður Einarsdóttir
Sólveig Sigríður EinarsdóttirOrganisti
Sími: 696-4766
solveigseinars@gmail.com
Matthías V. Baldursson
Matthías V. BaldurssonKórstjóri
Sími: 698-8966
matti@hjallakirkja.is

Sunnudagaskóli

  • Halla Marie Smith, æskulýðsfulltrúi. Netfang: halla@hjallakirkja.is.

  • Sara Lind Arnfinnsdóttir, leiðtogi
  • Ásdís Þorvaldsdóttir, leiðtogi

6-9 ára starf

  • Helga Kolbeinsdóttir, æskulýðsprestur. Netfang: helga@digraneskirkja.is
  • Halla Marie Smith, æskulýðsfulltrúi. Netfang: halla@hjallakirkja.is

  • Ásdís Þorvaldsdóttir, leiðtogi

  • Snærún Tinna Torfadóttir, leiðtogi

Æskulýðsfélag Digranes- og Hjallakirkju

  • Halla Marie Smith, leiðtogi. Netfang: halla@hjallakirkja.is

  • Sara Lind Arnfinnsdóttir, leiðtogi

  • Margrét Leifsdóttir, leiðtogi.

  • Ásdís Þorvaldsdóttir, leiðtogi