18. apríl klukkan 10:30 – Digraneskirkja 

Fermingarbarn Minnisvers
Sóttvarnarhólf A (vinstra megin þegar horft er að altari)  
Benedikt Elí Ragnarsson Matt. 5:5
Einar Orri Gylfason Róm. 12:21
Kara Lind Gylfadóttir Fil. 2:5
Fermingarbarn Minnisvers
Sóttvarnarhólf B (hægra megin þegar horft er að altari)  
Gabriel Ernesto Þórarinsson Davíðss. 121:2
Gabríel Már Gunnarsson Davíðss. 23:1
Halldór Nökkvi Jónsson Orðskv. 22:9

18. apríl klukkan 12 – Digraneskirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Sóttvarnarhólf A (vinstra megin þegar horft er að altari)  
Ingi Þór Kruger Mark. 9:23
Ívar Ingi Atlason Jóh. 14:15
Níels Jóhann Júlíusson Matt. 5:5
Fermingarbarn Minnisvers
Sóttvarnarhólf B (hægra megin þegar horft er að altari)  
Ásta Lilja Gylfadóttir Ds.121.2
Ninja Katrín Hreiðarsdóttir Jóh. 3: 16
Sigrún Eva Þór Jóh. 15:12

Sumardagurinn fyrsti (fimmtudagur) – 22. apríl. Digraneskirkja klukkan 10:30

 

Fermingarbarn Minnisvers
Elvar Freyr Eyþórsson Matt. 5:5
Lilja Karen Sigtryggsdóttir Cooper Matt. 7:12
María Pála Marcello Gal. 5.22
Mikael Sæþórsson 1.Kor.13:4
Sigurjón Elmar Björnsson Jóh. 14:15

Sumardagurinn fyrsti (fimmtudagur) – 22. apríl. Digraneskirkja klukkan 12 Skipt verður í tvö sóttvarnarhólf

 

Fermingarbarn Minnisvers
Alexandra Borg Aðils Hebr. 13:2
Ásgerður Líf Óskarsdóttir Fil. 2:5
Fanney Birta Adolfsdóttir Matt.5.8
Karólína Sigurðardóttir Davíðss. 23:1
Karólína Sigurðardóttir Davíðss. 119:105
Melkorka Kristín Jónsdóttir Róm. 12.21
Rakel Sigurðardóttir Mark.9:23

Sumardagurinn fyrsti (fimmtudagur) – 22. apríl. Hjallakirkja klukkan 10:30

 

Fermingarbarn Minnisvers
Guðmundur Hrafn Sigurðsson  Róm. 12:21
Heiðdís Hrönn Jónasdóttir Mark.9:23
Rúnar Stefánsson Matt. 7:12
Þorgeir Daðason Róm. 12:21

25. apríl klukkan – Hjallakirkja klukkan 10:30

 

Fermingarbarn Minnisvers
Fannar Kjerúlf Mark. 9:23
Guðmundur Hrafn Breiðfjörð Mark. 9:23
Hilmar Ingi Árnason Orðskv. 4:23
Sigþór Michael Reynisson Davíðss. 23:1
Tristan Vigfús Elvan Óskarsson Matt. 7:12

25. apríl klukkan – Hjallakirkja klukkan 12

 

Fermingarbarn Minnisvers
Eva Lind Jónsdóttir Davíðss. 23:1
Hekla Karen Jónsdóttir Davíðss. 23:1
Katrín Bríet Árnadóttir Davíðss. 121:2

2. maí klukkan 11 – Digraneskirkja

 

Fermingarbarn Minnisvers
Hákon Fannar Steinarsson Matt. 5:7
Helgi Fannar Arnarsson Fil. 2:5
Högni Hallgrímur Ingvason Matt.5.5
Mikael Nói Richter Róm. 12:15
Orri Guðmundsson Mark.9:23
Ragna Karen Arnarsdóttir Davíðss. 121:2
Sverrir Ísak Þóroddsson Matt 5:7
Sævar Elís Sigurðsson Davíðss. 23:1

Uppstigningardagur (fimmtudagur) 13. maí klukkan 11 – Hjallakirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Alexandra Tara Kolbrúnardóttir Fil. 2:5
Gísli Wium Snorrason Jóh. 14:6
Hekla Sif Agnarsdóttir Matt. 5:5
Isabella Huld Mclemore Orðskv. 22:9
Ísey Björg Guðjónsdóttir Davíðss. 121:2
Nökkvi Elvarsson Matt. 5:5
Ragnar Ólafsson Jóh.3.16
Rúnar Njáll Marinósson Davíðss. 23:1
Sigurður Ernir Ásgeirsson Matt. 5:5
Sævar Valur Breiðfjörð Unnþórsson Davíðss. 23:1

16. maí klukkan 11 – Hjallakirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Dagur Leó Fannarsson Fil. 4:4
Kristófer Smári Árnason Matt. 5:9
Margrét Ólöf Kusse Soka Jóh. 14:27

Hvítasunnuhelgin (sérstök fermingarmessa laugardag, sunnudag, mánudag) 22-24 maí

Fermingarbarn Minnisvers
Arnar Logi Sigurðssom Mark.9:23
Atli Berg Harðarson Jóh. 14.19
Ágústa Þyrí Andersen Willumsdóttir Ds.23.1
Bríet Saga Kjartansdóttir Matt. 7:12
Brynhildur Freyja Tryggvadóttir Mark.9:23
Dagur Ari Gestsson Orðskv. 22:9
Emil Andri Bjarnason Davíðss. 121:2
Eva Björg Logadóttir Orðskviður: 22:9
Herdís Freyja Friðriksdóttir Róm. 12:12
Hjördís Björg Bragadóttir Jak. 1:17
Hrefna Vala Kristjánsdóttir Davíðss. 23:1
Jón Magnús Sumarliðason Jóh.3:16
Kamilla Ása Níelsdóttir Róm. 12:12
Katrín Rós Bjarnadóttir Matt. 7:12
Markús Júlían Ægisson Jóh. 14:6
Sigurður Sveinn Guðjónsson Matt. 7:12
Sigurrós Eva Jónsdóttir Fil. 4:4
Sólný Helga Sigurðardóttir Davíðss. 17.8
Styrmir Hugi Sigurðarson Mark.9:23
Tinna Eliza Bjarkadóttir Matt. 5:8
Tinna Kristín Kristinsdóttir Matt. 5:8

30. maí klukkan 11 – Digraneskirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Ásgeir Bragi Baldursson 1. Jóh. 3.18
Áslaug Rún Davíðsdóttir Davíðss. 23:1
Dúa Kristín Bergmann Davíðss. 23:1
Eyþór Vikar Þráinsson Davíðss. 23:1
Hrafnhildur Rán Bjarkadóttir Mark.9:23
Jón Sölvi Símonarson Jóh. 14:6
Katla Magnea Magnúsdóttir Matt. 7:12
Katla Margrét Jónsdóttir Róm. 12:21
Kristín Mjöll Jóhannsdóttir Matt.5:5
Lilja María Vilhjálmsdóttir Matt. 5:8
Magnús Heiðar Scheving Jónsson Matt. 5:8
Naima Emilía Emilsdóttir Matt. 5:7
Nanna Katrín Hrafnsdóttir Jóh. 14:15
Orri Bjarkason Davíðss. 121:2
Sara Lind Árnadóttir Davíðss. 23:1
Sigurgeir Sölvi Gíslason Davíðss. 121:7
Tristan Máni Orrason Davíðss. 121:2
Vigdís Erla Davíðsdóttir Jóh. 3: 16

Sjómannadagurinn 6. júní 2021 klukkan 11 – Hjallakirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Emilía Helga Jónasdóttir Jóh 3:16
Hulda Finnbogadóttir Mark.9:23
Katla Móey Högnadóttir Davíðss. 23:4

17. júní klukkan 11 – Hjallakirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Hilmar Darri Sævarsson Davíðss. 121:2
Hrafnhildur Eva Davíðsdóttir Jóh. 8:12
Líf Joostdóttir van Bemmel Róm. 12:12
Sara Dís Þorsteinsdóttir Davíðss. 121:2
Steinþór Hólmar Kristjánsson Matt. 5:5
Tómas Leó Þorsteinsson Matt.24.35

15. ágúst klukkan 11 – Digraneskirkja

Fermingarbarn Minnisvers
Eva Dís Valdimarsdóttir Davíðss. 23:1
Helgi Geirsson Davíðss. 23:1
Ísak Þór Ragnarsson Jóh. 14:19
Katrín Helga Ingadóttir Matt. 7.12
Sesselja Hafsteinsdóttir Jóh. 14:15